ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงเพื่อนๆ เย็นวันอังคารนัดเจอกันที่ QC ดีกว่า กินข้าวเย็นกันสักมื้อ  (อ่าน 36804 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ข่าวผิดนะครับน้าเนส  อันสุดท้ายจาก RA Reference 3 Ways ไม่ได้ขึ้นไปเป็น Micro นะครับ แต่เป็น Scan Speak ครับ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ทั้งน้ากมลและลุงใช้ลำโพงเปลืองพอกันแหล่ะครับ 5555  ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
มี milbert มาแล้ว น้าเนสไม่สนใจเหรอครับ..

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ข่าวผิดนะครับน้าเนส  อันสุดท้ายจาก RA Reference 3 Ways ไม่ได้ขึ้นไปเป็น Micro นะครับ แต่เป็น Scan Speak ครับ  ;D

ไม่เป็นไรครับ ตัวไหนก้อได้ แต่ตัวนี้ครบ 100 แล้วบ๊ายบายเลยนะครับ. :) คนรอเยอะ ลำโพงมันดี :D

มี milbert มาแล้ว น้าเนสไม่สนใจเหรอครับ..

น้าไลท์  ทำไมจะไม่สน..แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ใช้หนี้ MLK , US Amp และ ลำโพง(อมไว้)อีกชุดเลยครับ

ไม้งามเมื่อขวานบิ่น..หัวล้านได้หวี  :'(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
อ้างถึง
น้าไลท์  ทำไมจะไม่สน..แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ใช้หนี้ MLK , US Amp และ ลำโพง(อมไว้)อีกชุดเลยครับ

ไม้งามเมื่อขวานบิ่น..หัวล้านได้หวี 

5555 ระดับน้าเนสแล้วรับงานสัก 2-3 ก็ได้ milbert แล้วครับ..

ปล.รถผมวิ่งได้แล้ว เดี๋ยวอาทิตย์ไปรับตัว แต่ก็ต้องเอาไปใส่กันชนที่ร้านแต่งก่อน..ถึงจะเอาไปทำเครื่องเสียงได้  (ข่าวดีรับปีใหม่  ;D)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
มันไม่มีซักงานนะสิครับ.. :'( :'(
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
ยินดีด้วยครับ คุณ lightboy  :D แล้วเจอกันที่ร้านครับ เดี๋ยวจะรวมก๊วนไปช่วยเชียร์
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
มันไม่มีซักงานนะสิครับ.. :'( :'(

ต้นปี..ไม่ค่อยมีงานแต่งเหรอครับ..อาทิตย์หน้าเพื่อนผมก็จะแต่ง (คนที่ผมไปถ่ายรูปให้ที่สยาม)

ถ้าไม่ติดว่ามันติดต่อกับช่างที่ต้นรักไว้ก่อน..จะแนะนำให้น้าเนสซะหน่อย.. ;D

ยินดีด้วยครับ คุณ lightboy  :D แล้วเจอกันที่ร้านครับ เดี๋ยวจะรวมก๊วนไปช่วยเชียร์

น่าจะเป็นอาทิตย์ที่ 23-24 นี่แหล่ะครับ..เพราะต้องรอกันชนก่อน..จะติดแล้วยังปั๊มเงินไม่ทันเลย  สงสัยงานนี้ต้องรูดปรื้ด ๆ อีกแน่เลย.

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
แว๊ก... ไม่ได้เข้ามาแป๊บเดียว กระทู้ขึ้นเพียบ อ่านไม่ทันเลย แถมโดนหมอแซวอีกต่างหาก อย่าเอาความจริงมาพูดสิหมอ ก็ของฝากน้ามินนี่มันอร่อยนี่หน่า

อิอิ หนุกมั่ก ๆ  ได้ฟังหลาย ๆ คัน เลย -------- หมั่นไส้น้ากลมเป็นที่สุด  เบื่อปาเจโร่ดำ เสียงดีวันดีคืน  >:( >:(

ขอบคุณน้ามินนี่แหนมเนือง  อาหร่อยยยยยยยย..........ขำคุณโอ๋อ่ะ บอกว่าผมทานข้าวแล้ว  แต่โซ้ยแหนมเนืองอย่างเมามัน ไม่หยุดห่อเลย ก้าก ก ๆ   ;D ;D

เห็นด้วยกะน้ากลม ลุงดนัยเลิกซนเหอะ เฮียจะได้จูนซะที 55555  :D  แต่ขอบคุณสำหรับของขวัญนะครับ โดนมั่ก ๆ   :D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)