ผู้เขียน หัวข้อ: จิปาถะ คุยไป ฟังไป เรื่องเครื่องเสียงบ้าน กับหมอซ้ายยยยย  (อ่าน 27573 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ไม่รู้ครับ สติแตก รู้จักแต่ German Maestro 3 Way เท่าน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน      >:( >:( >:(
เอางี้ครับ ผมยอมให้ใช้แอมป์เดิมไปก่อนได้ครับลุง เพิ่มลำโพง German Maestro 3 Way ไปก่อนก็ได้ครับ แต่ท่าทางอาการนี้สงสัยได้จัดเป็นชุดแน่ๆครับ
2 อย่างรวมกันน่าจะเป็นแสน อิอิ  ;D

แสนนึงท่าทางจะไม่พออะ.. ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่รู้ครับ สติแตก รู้จักแต่ German Maestro 3 Way เท่าน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน      >:( >:( >:(
เอางี้ครับ ผมยอมให้ใช้แอมป์เดิมไปก่อนได้ครับลุง เพิ่มลำโพง German Maestro 3 Way ไปก่อนก็ได้ครับ แต่ท่าทางอาการนี้สงสัยได้จัดเป็นชุดแน่ๆครับ
2 อย่างรวมกันน่าจะเป็นแสน อิอิ  ;D

แสนนึงท่าทางจะไม่พออะ.. ;D

งั้น น้าเนสยืม สองแสนนนนนน  ;) ;) ;)