ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้จะได้ลง 3 ทางแล้วจาก.. น้าลีลา โลเล ยึกยัก หน่อมแน้ม กระดิ๊กระดิ๊  (อ่าน 17795 ครั้ง)

win144

• ซี5
Hello ...... พี่เนส ตื่นเช้ามากกกครับบบ .... :o   และแล้วทุกคนก้อไปสามทาง พี่เนสคงต้องรับตำแหน่งเพิ่ม ประธานสามทาง ซะแล้ววววครับ
Micro Precision Enthusiast No. 7

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
เฮ้ย..... ไรอ่ะ งง กลับมาโดนกระทู้ดับเครื่องเลย

น้าลีลา -- ผมนะใจมันไปสามทางแล้ว ค่าลำโพงก้อเก็บครบแล้วเหลือก้อแต่ค่าเสากับค่าสาย

แว้ก ..... ไม่นะน้า ประโยคนี้ไม่ได้พูดแน่นอน  ยกนิ้วสัญญา 3 นิ้วตามแบบฉบับลูกเสือ ( แต่อีกมือไขว้นิ้ว 55 )

แต่น้า ๆ ที่เหลือ เรื่องจริงทั้งน้า่น น้าเนส + ลุง ----  สาย        เฮียนพ --- ผมออกค่าเสาให้ก็ได้

แต่ผมยังไม่พร้อม โธ่ ๆ ๆ ๆ ๆ ขอผมปั้น 2 ทางต่อไปก่อนน้า ......เด๋วพร้อมแล้วจะบอก ( กรรมตามทันแน่เลยตู เมื่อคึืนยุคนไว้เยอะ )

0% สิบ เดือนเฉพาะ หมอคนเดียว สนปะ เดี๋ยว ออกตังค์ให้ก่อน

ดาวน์ 90 ผ่อนต่อ เดือนละ 1 สนปะ เดี๋ยวจองคิวด่วนให้เลย อ้อ Promotion นี้ แถม สาย PSI กับ ขึ้นเสา A ฟรี ด้วยนะ

หวังดี เลยบอกต่อ  ;D ;D ;D

โปรโมชั่นนี้น่าสนมากครับหมอ ต้องรีบคว้าด่วน โทรหาเฮียนัดวันติดโลดดด... นี่ลุงเค้าหวังดีกับหมอจริงๆเลยนะครับ เฉพาะหมอคนเดียวเลย  ;D ;D ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ง่ะ ดาวน์ 90 ผ่อนเดือนละ 1 เนี่ยนะ  ???

ไม่เอา ๆ  หนักแน่น ๆ ๆ ไว้ลูก  เราต้องไม่โคลงเคลง ตามกระแสสังสารวัฎ เอ้ย..... กระแสคำยุ  :)

อยากฟัง morel 3 ทาง  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รอดูกันต่อไปว่างานนี้หมอจะรอดมั้ย ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ไม่ไปร้านดีกว่าช่วงนี้  :o :o เปลี่ยนมือถือ ปิดเบอร์ ตัดขาด 555555

ทำไมวกกลับมาผมเร็วจัง  อุส่าห์ดีใจตีปีก ว่ามีเป้าหมายใหม่แล้วนา  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
หมอเมื่อกี้โทรหา ผู้หญิงรับสาย เปลี่ยนเบอร์หนี จริงๆ หรอ  >:( >:( >:(

• ซี5
  • -*-
อ่ะ แหมม...... ลุงอ่ะ ผมอุส่าห์กันเธอไม่ให้รับสายแล้วเชียว แต่เธอไวมากอ่ะลุง พอผมรับไม่ทัน เธอก็ชิงรับก่อนผมเลย

ผมล่ะไม่รู้ทำไงแระ

พอผมรับไม่ทัน เธอก็ยกหูรับ " ขณะนี้ไม่สามารถติดต่อเลขหมายที่ท่านเรียกได้ "  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ตกลงวันไหนครับน้าลีลา..

ผมจะได้สั่งเป็ดพะโล้กับไฮนีเก้น รอไว้ก่อนอะ คิดแล้วยังแซ่บไม่หาย  :D :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
ยัง ๆ ๆ  แหม่ น้าเนสอ่ะ ผมอุส่าห์ดีใจ ว่ารอดตัวแล้ว  :)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ยัง ๆ ๆ  แหม่ น้าเนสอ่ะ ผมอุส่าห์ดีใจ ว่ารอดตัวแล้ว  :)

พักนี้ยุใครไม่สำเร็จซักราย สงสัยเครดิตไม่ดี  :-\
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
ไม่หรอกน้า น้าเนสเครดิตดีเสมอ แต่ที่ยุไม่สำเร็จ เพราะ ทรัพย์คนโดนยุ ไม่มี อ่ะ  :o

B11

• ซี5
ไม่หรอกน้า น้าเนสเครดิตดีเสมอ แต่ที่ยุไม่สำเร็จ เพราะ ทรัพย์คนโดนยุ ไม่มี อ่ะ  :o

steg 6ch เอามาขับ morel 3ทางมะได้นี่หว่าต้องเล่น passive ด้วยจำได้พี่ดนับเคยบอก

ดังนั้น หมอไม่ต้องเปลี่ยนfront+ลงบิท1 ครับ เเค่เอาแอมป์มาขับซับเพิ่มตัวนึงเเล้วใช้ passive

เหมือนรถประธานหอยเลย
THE HUNG

• ซี5
  • -*-
น้า ฺB11 ก็เป็นกะเค้าด้วย แผนก ยุระการเนี่ย  ???

kamol

• ซี5
น้องพาวเวอร์ จัดให้ตอบได้มีเหตุผล แต่ Steg ตัวที่จะเอามาขับซับ น้าช้าย  เชียร์ ให้หมอ cerebro ไปแล้ว ผมเลยขอเสนอ Arc Signature สองแชนแนลขับ sub เพื่อความเนียน  ;D
(โรเบิร์ต เซฟ ยิ้มให้ผมบ่อย แล้วบอกว่าช่วยเชียร์หน่อย น้อง)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

B11

• ซี5
น้องพาวเวอร์ จัดให้ตอบได้มีเหตุผล แต่ Steg ตัวที่จะเอามาขับซับ น้าช้าย  เชียร์ ให้หมอ cerebro ไปแล้ว ผมเลยขอเสนอ Arc Signature สองแชนแนลขับ sub เพื่อความเนียน  ;D
(โรเบิร์ต เซฟ ยิ้มให้ผมบ่อย แล้วบอกว่าช่วยเชียร์หน่อย น้อง)

กร๊ากกกกกเอา se ไปขับซับ อย่างต่ำต้องโดน4200 แน่ๆๆๆ55555โดดดนๆๆๆๆๆๆเลยพี่หมอ
THE HUNG