ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้เงียบเหงาจัง  (อ่าน 6261 ครั้ง)

IamNU

• ซี5
เสาร์นี้เงียบเหงาจัง
« เมื่อ: 03/06/10 16:10:14 »
เสาร์นี้เงียบเหงาจัง แอบไปซุ่มอัพระบบกันอีกแล้วเหรอครับ วันนี้ดูไม่ครึกครึ้นกันเลย แถมอากาศก็โครตร้อนๆๆๆๆๆอีกด้วยครับ ใครแอบไปอัพไม่ยอมเข้าเวป ขอให้ฟร้อนไม่มีเสียง แอมป์มีควันขึ้น ลำโพงแป็กๆ ;D ;D ;D
ปล.ล้อเล่นนะตัวเอง
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
Re: เสาร์นี้เงียบเหงาจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/06/10 16:17:11 »
หุหุ น้านุแอบแช่ง... ใช่ครับ เสาร์นี้เงียบเหงาจริงๆ  >:(

สงสัยมัวแต่ซุ่มไปเอา rega apollo กับลองลำโพง sonus faber กันอยู่...  ;D ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/06/10 16:36:04 »
หุหุ น้านุแอบแช่ง... ใช่ครับ เสาร์นี้เงียบเหงาจริงๆ  >:(

สงสัยมัวแต่ซุ่มไปเอา rega apollo กับลองลำโพง sonus faber กันอยู่...  ;D ;D
ไม่แอบแล้วน้า ตรงๆเลยแหละ เล่นปล่อยเราเหงาๆอยู่ไม่กี่คน ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

it_baandong

• ซี4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03/06/10 16:50:34 »
เว็บอื่นก็เงียบครับ น้านุ :D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03/06/10 17:11:54 »
ลุงกับหมอแอบไปดูเครื่องบ้านกันอยู่แต่พึ่งรายงานมาว่าไม่สำเร็จ........... 
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03/07/10 01:58:34 »
ลุงกับหมอแอบไปดูเครื่องบ้านกันอยู่แต่พึ่งรายงานมาว่าไม่สำเร็จ........... 

จ้าาาา ไม่ได้แอบครับ ........... ไปมันโต้งๆ เลยยยยย  ;D

เสาร์นี้เงียบเหงาจัง แอบไปซุ่มอัพระบบกันอีกแล้วเหรอครับ วันนี้ดูไม่ครึกครึ้นกันเลย แถมอากาศก็โครตร้อนๆๆๆๆๆอีกด้วยครับ ใครแอบไปอัพไม่ยอมเข้าเวป ขอให้ฟร้อนไม่มีเสียง แอมป์มีควันขึ้น ลำโพงแป็กๆ ;D ;D ;D

อันนี้ไม่กลัว เพราะไม่ได้อัพอะไรเลย 555  ;) ;) ;)

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03/07/10 02:10:40 »

จ้าาาา ไม่ได้แอบครับ ........... ไปมันโต้งๆ เลยยยยย  ;D

อันนี้ไม่กลัว เพราะไม่ได้อัพอะไรเลย 555  ;) ;) ;)

ลุง นอนดึกทุกวันเลย รักษาสุขภาพด้วยนะครับ..

ส่วนผมนอนดึกแค่อาทิตย์นี้อาทิตย์เดียว อาทิตย์หน้าก็กลับเข้าสู่โหมดคนกลางวันซะที..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03/07/10 02:22:32 »
ขอบคุณมากๆครับ........ แต่ ผมประเภทนอนดึก ตื่นสาย มาสิบกว่าปีแล้วครับ  ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03/07/10 06:58:58 »
morning sunday ครับทุกท่าน..

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03/07/10 11:50:30 »
เมื่อวานเข้าบอร์ดช่วงใกล้หัวค่ำ งงเลย 1 สมาชิก (ตัวผมเอง) กับ 3 บุคคลทั่วไปมั้งถ้าจำไม่ผิด ???

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03/07/10 22:05:44 »
เริ่มคึกคักกันแล้วนะนี่ ;D ;D ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03/07/10 22:57:14 »
กลัวโดน น้านุ แช่งงงงงงงงงงง ...........อะ  ;) ;) ;)

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03/08/10 11:07:06 »
ญาติผู้ใหญ่มาเยี่ยมครับ ผมเลยต้องขับรถพาไปไหว้พระ ทำธุระต่างๆ  สามวันที่ผ่านมา ผมว่าผมขับรถจนเหนื่อย ที่บ้านแทบไม่ได้ฟังเพลงเลย พอจะเปิดเพลง เค้าก็จะดู ทีวี เฮ้ออออ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03/08/10 12:42:49 »
ญาติผู้ใหญ่มาเยี่ยมครับ ผมเลยต้องขับรถพาไปไหว้พระ ทำธุระต่างๆ  สามวันที่ผ่านมา ผมว่าผมขับรถจนเหนื่อย ที่บ้านแทบไม่ได้ฟังเพลงเลย พอจะเปิดเพลง เค้าก็จะดู ทีวี เฮ้ออออ
แนะนำทำห้องฟังเพลงแยกจากห้องดูทีวีเลยครับ ต่างคนต่างอยู่ จะได้ไม่มีปัญหาทะเลาะกันครับ ;D ;D ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03/08/10 12:53:25 »
แนะนำทำห้องฟังเพลงแยกจากห้องดูทีวีเลยครับ ต่างคนต่างอยู่ จะได้ไม่มีปัญหาทะเลาะกันครับ ;D ;D ;D
เห็นด้วยครับ บ้านที่ต่างจังหวัดผมก็ดัดแปลงโรงรถครับ แล้วอัญเชิญรถไปจอดตากแดดครับ ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก