ผู้เขียน หัวข้อ: สุดท้ายลุงก็ไม่ยอมนิ่ง.....มาแสดงความยินดีกับลุงครับ  (อ่าน 11787 ครั้ง)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
หมออย่าฟังรถลุงรอบนี้นะครับ
ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุครับ  ;D ;D ;D ตอนนี้มีคนบอกผมให้ใจเย็นๆอย่าพึ่งไปหอย 2 คนแล้ว ลุงเดี๋ยวนี้ก็ไม่ยุแล้ว
แต่ไม่วายทำรถเสียงแจ่มๆมาให้ฟังให้เสียหูอยู่เรื่อยๆ
สับสนครับ สับสน  ;D ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
ออกเลหาปลา ยังได้ปลา  ไอ้พวกเรานี่  ออกเรือไปเล เล่นๆ ขำๆ เปลืองน้ำมันชิบ หา "บรรยากาศ" เหมือน burn เครื่องเสียงเรยย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ถ้าหยุด 3 วันนี้..ลุงไม่ไปไหน..

เอารถมาให้ลองฟังอีกสักรอบนะครับ..คราวที่แล้วยังฟังไม่จุใจเลย..

kamol

• ซี5
คิดดีแล้วเหรอ น้าไลท์  เด๋ว SAC ในรถอาจจะฟังแล้ว สากหูก็ได้นะ  ผมโดนมาแว้วววว RA Reference ฟังม่ายเพราะเรยย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ถ้าหยุด 3 วันนี้..ลุงไม่ไปไหน..

เอารถมาให้ลองฟังอีกสักรอบนะครับ..คราวที่แล้วยังฟังไม่จุใจเลย..

มั่นใจว่าจะฟังรถลุงจริงๆ เหรอครับ รอบนี้รถลุงน่ากลัว จริงๆ นะครับ ใครได้ฟังเป็นต้อง.............โดนใจแน่ๆ

เมื่อวานผมกำลังจะกลับแล้วเชียว เฮียนพก็บอกว่าอย่าเพิ่งกลับ เดี๋ยวผมจูนใกล้เสร็จแล้ว มารอฟังด้วยกัน พอได้ลองฟังแล้วก็คิดว่า ขับกลับบ้าน ผมจะฟังรถผมได้มั้ยเนี่ย เล่นเอาหูเสียไปเลย >:(
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ดีที่เมื่อวานหนีกลับบ้านก่อน อิอิ  :)
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5
ขนาด RA Ref. ยังไม่เพราะเลยเหรอ งั้นไม่ฟังรถลุงแล้วดีกว่า  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
คิดดีแล้วเหรอ น้าไลท์  เด๋ว SAC ในรถอาจจะฟังแล้ว สากหูก็ได้นะ  ผมโดนมาแว้วววว RA Reference ฟังม่ายเพราะเรยย

อย่างงี้เค้าเรียกว่า มีแอมป์ดี ก็มีชัยไปแล้วครับ งั้นน้ากมลก็นอกใจ Robert Zeff ไปซบอก บักหวาน mosconi แห่ง Italy ดีกว่าครับ แก๊งเราจะได้มีแอมป์ Italy กันหมด (ลุงกับหมอช้ายก็ Italy ตั้งแต่แรก... ผมกับตูน scan speak ก็เป็น Italy แล้ว)

มาเลยครับ น้ากมล เดี๋ยวเราไปเที่ยว Italy กัน..... ทีนี้แหล่ะ RA ได้หวานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ติดมันส์แน่นอน ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
พูดมีเหตุผล โอเค ใจง่าย Bye Bye โรเบิร์ท ดีก่า 55555  แต่เดี๋ยวตอนนี้ยังไม่มีของนิ   กำลังดูแอมป์บ้าน italy อยู่

ลุงขี้เมา

• ซี5
พูดมีเหตุผล โอเค ใจง่าย Bye Bye โรเบิร์ท ดีก่า 55555  แต่เดี๋ยวตอนนี้ยังไม่มีของนิ   กำลังดูแอมป์บ้าน italy อยู่

หมั่นอย่างแรงนิ .............  ;D

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
น่ากลัวจัง..ไม่กล้าขึ้นรถลุงละครับ ผมว่าวันก่อนฟังนี่มันก็ดีแล้วนะ อยากรู้จักลุงไปโดนอะไรมาเพิ่ม  ;D ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

kamol

• ซี5
นี่ดูตัวนี้สิ หน้าตาดีป่ะ

http://www.audio-teams.com/webboard/?ca1=2&id=94614

ลุงขี้เมา

• ซี5
น่ากลัวจัง..ไม่กล้าขึ้นรถลุงละครับ ผมว่าวันก่อนฟังนี่มันก็ดีแล้วนะ อยากรู้จักลุงไปโดนอะไรมาเพิ่ม  ;D ;D

เก็บไว้ รู้พร้อมน้าตงดีกว่านะ นายโอ๋ ............. 555   ;D ;D ;D

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
นี่ดูตัวนี้สิ หน้าตาดีป่ะ

http://www.audio-teams.com/webboard/?ca1=2&id=94614

ท่าทางน้ากลมจะคันจริงๆช่วงนี้ ถ้าสนใจ..หมอแท็ตแนะนำได้ดีนะครับ หมอเค้าใช้แอมป์ยี่ห้อเดียวกันนี้อยู่ แต่เป็นรุ่น unico ครับ  :D :D

จะไหวเหรอครับ เครื่องบ้านทั้งระบบ + mosconi 2 ตัว ปั๊มเงินเหนื่อยแย่เลย  ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

Admin

• Administrator
  • ซี5
น้าโอ๋ คุณ กลมเขามีสุดยอดศรีภรรยาทำอะไรได้ตามสบาย........................หรือเปล่าครับ