ผู้เขียน หัวข้อ: หน้ากากลำโพงสวยดี..เผื่อใครอยากจะระเบิดแผงประตู  (อ่าน 24558 ครั้ง)

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
อัน polkaudio ก็สวยดีครับ ชอบทุกแบบเลย แต่ติดหน้ากากแนวนี้กลัวอ่ะครับ ที่บ้านเด็กเยอะ กลัวจริงๆ

อิอิ ไอ 700 บาทเนี่ย รวมค่าส่งยังครับน้าไลท์  ;D

ค่าของ 8 เหรียญ ค่าส่ง 14 เหรียญ ครับ..

น้าโอ๋ จัดก่อนเลยครับ จะได้เป็นแนวทางให้เพื่อนสมาชิก  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อันนี้ก็สวยแบบเรียบๆ ดีนะครับ ผมว่าสีสันเข้ากันกับน้องรุ้งของน้าไลท์เลยหล่ะ ;D

รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
พอน้าไลท์ใส่เสร็จ Mazda 3 ก็กลายเป็น .................. รถหกล้อ ............. 555  ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
พอน้าไลท์ใส่เสร็จ Mazda 3 ก็กลายเป็น .................. รถหกล้อ ............. 555  ;D

รับสักคู่มั้ยครับลุง.. ;D

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
ขุดกระทูเก่ามาถาม น้าไลท์ หน้ากากลายเบนซ์หน้าแรก มันมีขนาดเดียวกับ Rainbow SLC 265 ไหม
อยากให้ลำโพงออกมาหายใจบ้าง หน้ากากเดิมมันเสียงไม่เปิดเลย หาได้ที่ไหน ราคาเท่าไร ที่คิวซีมีหรือเปล่า
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ขุดกระทูเก่ามาถาม น้าไลท์ หน้ากากลายเบนซ์หน้าแรก มันมีขนาดเดียวกับ Rainbow SLC 265 ไหม
อยากให้ลำโพงออกมาหายใจบ้าง หน้ากากเดิมมันเสียงไม่เปิดเลย หาได้ที่ไหน ราคาเท่าไร ที่คิวซีมีหรือเปล่า

ตัวนี้ใช่ป่ะครับ...

มันเป็นของลำโพงรถยี่ห้อ polk audio ขนาดผมว่าใส่กับลำโพง 6.5 ทุกคู่ได้นะครับ..เพราะมันแยกมาจากชุดแยกชิ้น

ตัวนี้ที่ QC รู้สึกจะไม่มีนะครับ..ตัวนี้ผมดูมาจาก ebay นะครับ..ราคารวมส่งประมาณ 700 กว่า ๆ

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
แล้วอย่างสีดำข้างบนราคาประมานเท่าไหร่ครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไ ???หนครับ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
แล้วอย่างสีดำข้างบนราคาประมานเท่าไหร่ครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไ ???หนครับ

อันสีดำ ผมก็ดูมาจากอีเบย์เหมือนกันครับ.ราคาเจ็ดร้อยกว่า ๆ เหมือนกัน

kamol

• ซี5
อย่าลืม เผื่อค่าส่งไว้นิดนึงนะครับ  ส่งถ้าไม่ร่วมกันสั่ง ท่าทางจะบานครับ 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ภาษีอีกนา......... ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Shoke_Up

• ซี5
สรุปไปที่ร้านให้ช่างทำอคิริครวมแล้วน่าจะถูกกว่ามั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/20/10 10:38:33 โดย ช่างอู๊ด »

kamol

• ซี5

สรุปไปที่ร้านให้ช่างทำอคิริครวมแล้วน่สจะถูกกว่ามั้ง

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ภาษีอีกนา......... ???
ไม่ถึง 1000 บาทไม่เสียภาษีครับ
จะจัดอยู่ในกลุ่ม low value  :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

Shoke_Up

• ซี5
แล้วค่าขนส่งประมานเท่าไหร่ครับพอมีรายละเอียดคร่าวๆไหมครับ คือไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เลยครับรบกวนด้วยครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เอ...แล้วถ้าชิ้นละ 700  *2   1400   จะโดนภาษีไหม แต่โดนก้อน่าจะนิดเดียว ไม่เยอะ  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ