ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำแผ่นเพลง หรือแผ่นคอนเสิร์ต ที่เสียงดีๆ ให้หน่อยครับ  (อ่าน 297011 ครั้ง)

jackky

• ซี4
ตามเฮียนพเลย  ไมเคิล บลูเบล แจ่มมากๆ
เบื่อหอยละ อยากดอมดม .........  ดอกไม้

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ช่วงนี้ลุงมุขเยอะจัง..สงสัยอารมณ์ดี รถจูนลงแล้ว.. :D

tong

• ซี5
ช่วงนี้ลุงมุขเยอะจัง..สงสัยอารมณ์ดี รถจูนลงแล้ว.. :D

วันนี้ลงพรุ่งนี้ลุงแกก็เอาของเล่นใหม่มาอีกแล้วอะ แต่รถลุงเสียงดีขึ้นมากจริงๆเลยครับ

tong

• ซี5

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
^
^
^
มีแต่เวอร์ชั่นธรรมดาอ่ะ  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
อยากลองฟังก่อน เดี๋ยวซื้อมาแล้วไม่โดน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยากลองฟังก่อน เดี๋ยวซื้อมาแล้วไม่โดน

อืม...ดีแล้วครับ ยืมหมอช้าย (Jheena ตัวพ่อ) ฟังก่อนดีกว่าครับ :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
5555 แหมมมมมมมมมมมมมมม เอามาเผาโน๊ะ................  >:(

เค้าซื้อแผ่นก้อบมาฟังก่อนต่างหาก  ถ้าถูกใจก็ซื้อตัวจริง.......  :-[

( ไม่คลืกด้วยแระ เอาเรามาเผา  :'( )
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มีเรื่องเล่าครับ

ถ้าจำไม่ผิดหมอช้าย มี Jheena อยู่แผ่นนึงนะเป็น Greatest ปกสีดำแต่เป็นแผ่นก๊อป   แล้วผมก็บังเอิญซื้อ มาเหมือนกัน แต่เป็นแผ่นแท้
เอามา test กันในห้อง ปรากฎว่า แผ่นแท้ยังไง ก็เสียงดีกว่ามากมาย  

สุดท้ายหมอเลยไปถอย

แผ่นแท้ ตัว Greatest , Greatest More, Singing in the rain และอื่นๆ ตามมา ล้วนแต่เป็นแผ่นแท้ทั้งสิ้น   :-\  แอบไปซื้อไม่บอกพวกเราด้วยนะ ตอนทำ AB Test แล้วเห็นหน้าหมอนะ  อย่างฮาาาา  อารมณ์ว่า เสียตังค์อีกแล้วกรู 5555

55555 ก็คงไม่ใช่หมอช้าย คนเดียวที่โดนหรอกครับ ผมก็โดนแผ่นแท้น้ากลม เหมือนกันนั่นแหล่ะ  :'(

ปล. นี่รายการนั่งยางโชว์แหงเลย เผากันซึ่งๆหน้า  ;D

bowling

• ซี5
ผมก็ยืมแผ่นหมอมาเหมือนกัน โดนเหมือนกันเลยอ่ะ
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ผมก็ยืมแผ่นหมอมาเหมือนกัน โดนเหมือนกันเลยอ่ะ

เข้าแผนหมอแล้วหล่ะน้าโบ น้าหมอช้ายเค้าโดนมาเยอะ เลยอยากเอาคืนมั่งอะ ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
เอาอย่างลุงดิ ยืมแผ่นน้ากลมปรี๊ดมาฟังก่อน ชอบแผ่นไหน ค่อยจ่ายตังค์ รับประกันความพอใจ ไม่ชอบก็คืนเขาไป ถ้าชอบก็ยึดของเขามา  :-\

bowling

• ซี5

เข้าแผนหมอแล้วหล่ะน้าโบ น้าหมอช้ายเค้าโดนมาเยอะ เลยอยากเอาคืนมั่งอะ ;D

ก็กะจะยืมน้าหมอฟังไปก่อนอ่ะครับ แผ่นเต็มตระกร้าเลยฟังไม่ทันหรอก555555 ;D

ยืมหลายๆแผ่นหน่อย เวลาเอาไปคืนก็ไม่ต้องคืนหมด(ใช้แผนชั่วเลยเรา) >:(   ล้อเล่นนะครับน้าหมอ
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

ลุงขี้เมา

• ซี5
เอาอย่างลุงดิ ยืมแผ่นน้ากลมปรี๊ดมาฟังก่อน ชอบแผ่นไหน ค่อยจ่ายตังค์ รับประกันความพอใจ ไม่ชอบก็คืนเขาไป ถ้าชอบก็ยึดของเขามา  :-\

ลุงก็ใจดีกับน้องๆ ตั้งเยอะ แผ่นแค่นี้ ซำบาย ^_^ เดี๋ยว วันพุธนี้ถ้าประชุมเสร็จไม่ดึก จะแวะ fortune ซื้อแผ่น ให้ลุงนะ

วันนี้กลมปรี๊ด เพลงเพราะถูกใจ รมณ์ดีเป็นพิเศษ............. ยินดีด้วยคร้าบบบบบบบ  :D :D :D