ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญ ร่วมทดสอบ อุปกรณ์ " เดอะหั่ง "  (อ่าน 19940 ครั้ง)

tong

• ซี5
Re: ขอเชิญ ร่วมทดสอบ อุปกรณ์ " เดอะหั่ง "
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 05/25/10 11:02:39 »
ถ้า น้าตงลง D2 เเล้วจะถอด BIT 1 มั้ยครับ อยากรู้เหยๆ

คงไม่ถอดครับพาวเวอร์ เพราะแอมป์วางไว้หลังรถ เด๋วโดนค่าสายสัญญาณ ขึ้แตก

งั้นไม่ลองเอาตัวอื่นๆๆเสียบดูก่อนอะครับ เช่น D1,406S (ยืมลุงลองดูจิ)
 เสียดายประสิทธิภาพของ D2 อะ

ว่าจะขอยืมลุง ลองเหมือนกันครับ

พี่ตงครับ Sound Monitor ไม่อยู่ใน list เหรอครับ แฮ่ๆ ชอบหน้าตามัน  :-\

ไม่เคยฟังเสียงเลยครับ

มันดี ครับ เเต่คนละขั้ว กะ 406s
เเต่คนละขั้ว กะ 406s นี่มันยังไงเหรอครับ?

เนื้อเสียงครับ  ความเน้นย้ำ และความพริ้วไหว

โดย2อย่างเเรก 406s จะเด่น เรื่องหลังนี่ต้องยกให้ SM

น่าสนนะ ไอ้ที่ พริ้วไหว เนี้ย

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: ขอเชิญ ร่วมทดสอบ อุปกรณ์ " เดอะหั่ง "
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 08/01/10 07:39:05 »
วันนี้พบตัวจริงเสียงจริงของเดอะหั่งได้ที่ร้านนะครับ
มีน้องๆแบบนี้เฮียไม่พลาดแน่ๆ  :-\ :-\ :-\
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 08/01/10 12:06:08 »
เฮียหั่งมาถึงแล้ววววว
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.