ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สวยๆ งามๆ ตามคำเรียกร้องของพี่ต๋องครับ  (อ่าน 26349 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
วงแตก  :(

ผมว่าน่าจะเป็นตุ่มแตก มากกว่านะครับ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

osborne

• ซี3
ผมพาพยาบาลมาช่วยรักษา (ปอดบวม) แล้วครับ กลัวน้าหมอรักษาไม่ทัน **คนไข้เยอะจริงๆ คาดว่าน่าจะมีมาเรื่อยๆ นะครับ** :-[ :-[ :-[

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อู๋ย... ผมว่าคุณพยาบาลก้อปอดบวมพอกันนะคร้าบ

A3M

• ซี4
พักสายตาแปปคร้าบบบบ  :-\ :-\
รอเนื้อคู่ Morel hybrid Ovation II

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เอิ่ม!!! มีพยาบาลอย่างงี้แล้วจะทำงานรู้เรื่องมั้ยเนี่ย :o
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

Tun

• ซี2
  • **
แจม

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
คุณ A3M ถูกใจสุดๆ จัดมาอีกคร้าบ ... ประชุมไม่รู้เรื่องแล้ว  :'(

ลุงขี้เมา

• ซี5
ฮืมมมมมมมมม  :-X

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่น่าหล่ะ ช่วงนี้ฝนตกน้ำท่วมบ่อย ;D
รถผม เพราะแล้ว

MAHLE

• ซี3
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
 :-[