เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

เอาว่ะ ขายก็ขาย Morel Elate Limited Edition 2 ทาง

<< < (2/20) > >>

Attarat99.:

--- อ้างจาก: bow_ran ที่ 06/13/10 15:28:22 ---น้า Attarat ไม่สนใจรับไว้ดูแลเหรอครับ ผมจะได้ขอดูแล สายรุ้ง(ตามลายเซ็นต์ของน้า) ของน้าต่อครับ.. win win ครับน้า   :-\

--- End quote ---

ไม่ล่ะครับ ยังปลื้มอยู่ แถมยังเบิร์นไม่เต็มที่ กะจะให้เจ้า SLC มันไปสุดๆกับผมก่อน เอ...พูดคล้ายๆใครนา ???

ดำ:
สามทางทำไมไม่หา mid range ของ morel มาเสริมล่ะครับ 

น้องไช้...\(^^)/...:
อ้าว......เฮ้ย..........มินนี่ไปซะแว้ววววววววววว  >:(

wcsm:
ผมมีMidrange Morel CDM88 ของใหม่นะครับ สนใจบอกได้ ซื้อไว้แล้วไม่ได้ใช้

NeS:
ใจโลเลนะเนี่ย....อิอิ

แต่ดีแล้ว.สามทางมันดีกว่าแยะ.. :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version