เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

เอาว่ะ ขายก็ขาย Morel Elate Limited Edition 2 ทาง

<< < (15/20) > >>

kimberry:
ฃ่วงนี้ระบบแต่ละคนน่ากัวมากเลยอ่ะ >:(

pann:
สนใจ...ขอราคาหน่อยซิครับ sunny-blue@windowslive.com

oat:
ฟังเพลงมีจังหวะ พอไหวมั้ยครับ
ขอราคาครับ

kimberry:

--- อ้างจาก: oat ที่ 06/20/10 14:57:19 ---ฟังเพลงมีจังหวะ พอไหวมั้ยครับ
ขอราคาครับ

--- End quote ---

ตัวนี้มีจังหวะได้แน่นอนครับ

เพราะวูฟเฟอทำจาก kevlar ครับ
ส่วนราคาไว้รอเจ้าของครับ
ของดีครับ

minny:

--- อ้างจาก: oat ที่ 06/20/10 14:57:19 ---ฟังเพลงมีจังหวะ พอไหวมั้ยครับ
ขอราคาครับ

--- End quote ---

ลำโพงคู่นี้เหมาะกับเพลงร้อง ที่ต้องการเก็บรายละเอียดของเสียงร้อง ฟังแล้วผ่อนคลาย เด่นที่เสียงกลาง มิดเบส ไปจนถึงช่วงเบสที่สะอาด สัมผัสได้ถึงเบสลึกได้ดีเพราะกรวย woofer ลงได้ลึกถึง 25 Hz ส่วนเพลงที่มีจังหว่ะก็พอได้ แต่ถ้าต้องการมันส์ๆ เลยอาจจะไม่ค่อยเข้าทางครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version