เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

เอาว่ะ ขายก็ขาย Morel Elate Limited Edition 2 ทาง

<< < (17/20) > >>

qualityteam:
ยินดีต้อนรับฝ่ายวิชาการและฝ่ายขายคนใหม่ด้วยครับ  :-\  ควบ 2 ตำแหน่งเลย

เอ๊ะ เว้ยเห้ย:

--- อ้างถึง ---ยินดีต้อนรับฝ่ายวิชาการและฝ่ายขายคนใหม่ด้วยครับ    ควบ 2 ตำแหน่งเลย
--- End quote ---
ไม่ถึงขั้นนั้นครับ อันที่จริงก็สนใจ celestra ตัวน้อยนั้นนะครับ ว่าจะไปเทียบกับ Genesis ซักที ราคาสูสีกัน

qualityteam:
ตัวที่เล็ก ๆ ที่ลุงฝากเบิร์นไว้ใช่หรือเปล่าครับ

เอ๊ะ เว้ยเห้ย:
รุ่นเล็กแต่ตัวใหญ่ครับ ไม่ใช่รุ่นใหญ่ตัวเล็ก :o

minny:

--- อ้างจาก: qualityteam ที่ 06/28/10 17:42:29 ---ตัวที่เล็ก ๆ ที่ลุงฝากเบิร์นไว้ใช่หรือเปล่าครับ

--- End quote ---

รุ่นเล็กที่เวทีทะลุทะลวง  :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version