ผู้เขียน หัวข้อ: CIVIC FD รถสุดฮิต ของนักเล่นเครื่องเสียงรถยนต์  (อ่าน 24533 ครั้ง)

Nai Toon

• ซี5
สำหรับแผ่นมาตรฐาน กำลังศึกษาและหาซื้อไว้ประจำการบนรถอยู่คร้าบบ  ตอนนี้ได้มาแผ่นสองแผ่นแล้ว  เดี๋ยวถ้ามีโอกาสจะไปพบปะพี่ๆอีก แน่นอนครับ  :D :D
สำหรับเรื่องลุยต่อ แน่นอนครับ โดนแน่ๆแต่ตอนนี้พักไว้ก่อน ขอเบิรนลำโพงให้เข้าที่ และที่สำคัญเก็บตังค์ก่อนครับ

เยี่ยมไปเลย พักได้ แต่อย่าเพิ่งหยุดนะครับ ;D

สำหรับน้ามินขอเปลี่ยนเป็น  พักไม่ได้ เอา D2 ลงรถก่อนได้ แต่อย่าเพิ่งหยุด เพราะมันเบิร์นทีเดียว  :-\ :-\ :-\
Mosconi เท่านั้น

licuala

• ซี5
ช่วงนี้สมาชิกใหม่เราเยอะจัง ชักงงใครเป็นใคร

น้า licuala ใช่ รถ honda city สีดำ ระบบสุดโหด  ป่าว

น้า sethasith ใช่น้อง best  ป่าวครับ

licuala ใช่ รถhonda city สีดำ ถูกต้องแล้วครับ

kamol

• ซี5
น้าว่างๆ เข้ามานั่งเล่นกันบ่อย ๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ball

• ซี5
งามๆ ครับ เสียงคงหวานดีนะครับ
เพื่งเข้าวงการครับ