ผู้เขียน หัวข้อ: Honda new City  (อ่าน 24874 ครั้ง)

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
Re: Honda new City
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 07/13/10 13:11:52 »
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป D2
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป P90
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป celestra
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป ทั้งระบบ
ใครรีๆรอๆอยู่โดนกันให้หมดซะ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07/13/10 13:15:21 »
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป celestra
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป ทั้งระบบ
ใครรีๆรอๆอยู่โดนกันให้หมดซะ :-\

ผมว่าหอยหมอ นี่ก็ดีแล้วนะครับ

แต่ผมว่า 3/5 มันเล็กไปหน่อย ไป หอย5 3ทางน่าจะดีกว่านี้อีกเยอะนะครับ :-\

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 07/13/10 13:16:44 »
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป D2  น้า.........
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป P90 น้า..........
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป celestra น้า...........
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป ทั้งระบบ   น้า............

หมอจะให้เล่นเติมคำในช่ิองว่างใช่ป่าว  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/13/10 13:21:55 โดย tong »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 07/13/10 13:17:38 »

ผมว่าหอยหมอ นี่ก็ดีแล้วนะครับ

แต่ผมว่า 3/5 มันเล็กไปหน่อย ไป หอย5 3ทางน่าจะดีกว่านี้อีกเยอะนะครับ :-\

หมอไม่ชอบ mid จ้องหน้า (เคยยุมาแล้วไม่สำเร็จ) งั้นจัดหอย 7/5 ไปเลยครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/13/10 13:20:36 โดย CCNP »
รถผม เพราะแล้ว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 07/13/10 13:21:32 »
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป D2  น้า.........
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป P90 น้า..........
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป celestra น้า...........
เจ็บตัวอย่างมั่นใจ จัดไป ทั้งระบบ   น้า............

หมอจะให้เล่นเติมคำในช่ิงว่างใช่ป่าว  :-\
:-\ ใช่เลย
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

sethasith

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 07/13/10 14:59:00 »
เสียงดี ถูกใจ หายเครียดเลยใช่ไม๊ครับพี่

สวัสดีครับ...น้ากอล์ฟหรือเปล่า?
หายเครียดแน่นอน..ฝีมือทีมงานQC...ฟังแล้วปลื้มครับ
แล้วCivic ของน้ากอล์ฟเป็นไงบ้าง...ไม่ได้หมายถึงเสียงนะ....แต่หมายถึงส?ว.. :-X
ใช่แว้ววครับ ท่านพี่มร  civic  ผมได้ชื่นชมอยู่แป๊บเดียว ตอนนี้จอดอย่างสงบอยู่บ้านครับ ตอนนี้กลับลงมาทำงานแล้ว  อดฟัง :( :(   แต่ถ้ากลับไป ขอฟังของท่านพี่หน่อยนะ  อยากฟังมาก เพราะเห็น กำลังภายในของท่านพี่ บอกได้เลยว่าหนาวว เสียงน่าจะสุดยอด แล้วเจอกันนะคร้าบบบ

licuala

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 07/13/10 21:36:28 »
เสียงดี ถูกใจ หายเครียดเลยใช่ไม๊ครับพี่

สวัสดีครับ...น้ากอล์ฟหรือเปล่า?
หายเครียดแน่นอน..ฝีมือทีมงานQC...ฟังแล้วปลื้มครับ
แล้วCivic ของน้ากอล์ฟเป็นไงบ้าง...ไม่ได้หมายถึงเสียงนะ....แต่หมายถึงส?ว.. :-X
ใช่แว้ววครับ ท่านพี่มร  civic  ผมได้ชื่นชมอยู่แป๊บเดียว ตอนนี้จอดอย่างสงบอยู่บ้านครับ ตอนนี้กลับลงมาทำงานแล้ว  อดฟัง :( :(   แต่ถ้ากลับไป ขอฟังของท่านพี่หน่อยนะ  อยากฟังมาก เพราะเห็น กำลังภายในของท่านพี่ บอกได้เลยว่าหนาวว เสียงน่าจะสุดยอด แล้วเจอกันนะคร้าบบบ

ยินดีคร้าบน้ากอล์ฟ...เข้าฟังได้เสมอ
ส่วนเสียงสุดยอดหรือเปล่า ขึ้นอยู่กับเฮียนพ.. :-\

licuala

• ซี5
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 07/13/10 23:09:48 »

หมอจะให้เล่นเติมคำในช่ิงว่างใช่ป่าว  :-\
:-\ ใช่เลย

ใจจริงชอบP99 มากกว่า แต่ขอหาโอกาสไปลองฟังของน้าๆก่อนดีกว่า
ขอบคุณน้าๆทุกคนด้วยครับ ที่ช่วยเหลือและสอนสั่ง"เจ็บตัวอย่างมั่นใจ" :D

ดำ

• ซี4
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 07/14/10 20:16:38 »
profi ที่ขับโดย arc se เปรียบเทียบกับ sinfoni แนวเสียงต่างกันอย่างไรบ้างครับเฮียนพ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 07/15/10 00:34:59 »
ได้คนละแนวเลยนะครับ
Sinfoni   จะได้แนวหวานหยดย้อย  ลื่นไหล ถ้าเป็นสาวก็คงเหมือนสาวไทยดั้งเดิม อ่อนหวาน เรียบร้อย
            มีเสน่ด้วยตัวเองไม่ต้องอาศัยเครื่องสำอางค์มาแต่งแต้ม 
Arc SE  เหมือนสาววัยทำงานหรือนักกีฬาที่กระฉับกระเฉงทะมัดทะแมง  แต่ไม่ถึงกับบู๊โลดโผน
          หนักแน่นและจริงจังไปกับชีวิต
         น้าดำอยากได้สาวแบบไหนร่วมเดินทางไปด้วยก็เลือกเลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ดำ

• ซี4
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 07/15/10 06:31:57 »
ขอบคุณครับเฮียนพ มีแบบ ขาว สวย หมวย เอ็ก ตัวเล็ก ดัดฟัน ไหมครับเฮีย

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 07/15/10 08:27:08 »
ถ้าตัวเล็กแล้วเด็ดแบบที่ว่าต้องตัวนี้ครับ  รับประกันคุณภาพโดย ลุงขี้เมา
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 07/15/10 09:05:53 »
ถ้าตัวเล็กแล้วเด็ดแบบที่ว่าต้องตัวนี้ครับ  รับประกันคุณภาพโดย ลุงขี้เมา

คุณดำจัดไปตามที่เฮียแนะนำได้เลยครับ ดัดฟันทองเสียด้วย :-\ :-\

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07/15/10 21:30:20 »
ตัวนี้เอ๊กจริง ตัวเล็ก แต่สู้ไม่ถอย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 07/17/10 23:09:05 »
555 มีของยัง วันก่อนเห็นแต่ตัวใหญ่ ตัวเล็กยังไม่เห็นเลยแฮะ  O0