ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งวันเวลาเข้าไปติดเครื่องเสียงครับ  (อ่าน 12892 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
มากันแล้ว
พลพรรคเรนเจอร์ เข้าแทรกซึม
ว้าวๆ ย้ายมาห้อง QC เลยมั๊ย ครับ
 ;D ;D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตอนนี้ก็เตรียมดัวเป็น  Quality Ranger แล้วครับ  ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
แบบนี้ สมาชิกแรนเจอร์ต้องได้ราคาพิเศษเพิ่มอีกแน่ๆ ;D ;D ;D
บอร์ดแรนเจอร์ได้เพื่อนได้ความรู้
บอร์ดQC ได้ความรู้ ได้เพื่อน ได้สินค้าราคาพิเศษ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ple101

• ซี2
  • **
ใช่แล้วครับคุณนุ เรื่องแผ่นผมจะถามเฮียนพให้นะครับ ว่าแต่ผมขอด้วยนครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Gear 2 => MSU

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เรียน คุณ minicole828

ว่างๆ นัดกันไปฟังเลยครับ ฉลามบุก!!!

จะไปติดตั้งวันเสาร์นี้ใช่ป่าวครับ ผมขอจองหนึ่งที่นั่งนะครับ  ;D ขอเข้าไปฟังด้วยคน ชุดที่ผมเล็งไว้ก็คล้ายกันเลยครับ ต่างกันแค่ ลำโพงคู่หน้าผมใช้ Prism ตัวเก่าเคยติดมานานแล้ว เสียงยังดีอยู่เลยครับ
รถผม เพราะแล้ว

teera_ph

• ซี5
เรียน คุณ minicole828

ว่างๆ นัดกันไปฟังเลยครับ ฉลามบุก!!!

จะไปติดตั้งวันเสาร์นี้ใช่ป่าวครับ ผมขอจองหนึ่งที่นั่งนะครับ  ;D ขอเข้าไปฟังด้วยคน ชุดที่ผมเล็งไว้ก็คล้ายกันเลยครับ ต่างกันแค่ ลำโพงคู่หน้าผมใช้ Prism ตัวเก่าเคยติดมานานแล้ว เสียงยังดีอยู่เลยครับ

สงสัยเสาร์นี้จะมีคนมาเยอะแน่เลย ไงอาจจะเจอกันน่ะครับ ถ้า ผบ ไม่ได้ติดธุระที่ไหน อิอิ ;D ;D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

turbo-baby

• ซี2
  • **
จขกท ติดชุดเดียวกะผมเลยอ่ะ ผมพึ่งไปติดมาช่วงเดือนสิงหาน่ะ รถนิววีออสอ่ะคร้าบ

เพิ่มหล่อเสา A ด้วยอ่ะ ตอนนี้อยุ่ในช่วงเบริน์อ่ะ คงจะหลายเดือนหน่อย เนื่องจากไม่

ค่อยใช้รถน่ะครับ พอลำโพงเข้าที่แล้วจะเข้าไปจูนใหม่ครับ
pioneer 4150 dvd
prism sq6
arc 4050 xxk v2
image dynamic id10

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
คุณ ple เดี๋ยวแผ่น DVD ฝากไปไว้ที่คุณ นุ นะครับ 
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
แผ่นยังไม่มาแต่ขอบคุณเฮียนพมากเลยครับ  ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว