ผู้เขียน หัวข้อ: ซับ image กับ hertz แนวเสียงเป็นอย่างไรครับ  (อ่าน 14857 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
D2 ดีกว่าครับ เพราะต่อ 4 ohm ไม่ต้องโหลดมากเพราะ ID ไม่กินวัตต์มากอยู่แล้ว
ขอเพิ่มเติมนิดนึงอยากให้คุณlekjang ชวนเพื่อนๆมาร่วมงานน่ะครับ
หรือมีข้อคิดเห็นอย่างไรช่วยแจ้งด้วยนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

keng_ck

• ซี1
  • *
ใช้ audison LRx6.9 ถ้านำมาขับ Image ID10 ควรเลือกตัวไหนดีครับ (D2 or D4)
ดอกละเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

lekjang2513

• ซี2
  • **
ขอบคุณครับเฮีย....เด๋วจะชวนเพื่อนๆ สถานีเรนเจอร์ ไปร่วมด้วย ช่วยกัน....ครับ
ขอบคุณอีกครั้ง.....