ผู้เขียน หัวข้อ: หนักแน่นทรงพลัง เต็มเปี่ยมด้วยรายละเอียด  (อ่าน 13876 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Steg Qmos 310.2X Made in Italy
สำหรับท่านที่มองหา power amp กำลังสูงที่คุณภาพดีๆ
Power amp รุ่นนี้ เป็น Amp Class AB ที่สามารถให้กำลังขับได้สูงถึง 1200 วัตต์

Specification
Type - Class A/B
Channels - 2
RMS Power @ 4 Ohm - 2 x 310RMS
RMS Power @ 2 Ohm - 2 x 600RMS
RMS Power @ 4 Ohm Bridged - 1 x 1200RMS
RMS Power @ 1 Ohm -
High Pass Filter - 22Hz - 8500Hz
Low Pass Filter - 22Hz - 8500Hz
Filter Slope - 12dB/oct
Subsonic Filter -
Subsonic Slope -
Bandpass Capable - Yes
Bass Boost Gain -
Bass Boost Frequency -
Phase Control  -
High Level Input  -
RCA Input - 150mV - 3.5V
RCA Output  -
Total Harmonic Distortion - Less than 0.02%
Signal to Noise Ratio - Greater than 95dB
Average Efficiency - Greater than 60%
Dimensions (W x H x L) - 207 x 52 x 570
Fuse Rating - 100 Amp External
Power Connection -  4 Guage
Speaker Connection  -

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/02/09 10:15:26 โดย qualityteam »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

qualityteam

• ซี5
ลืมบอกไปเหลืออยู่แค่ 2 เครื่องนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Clooney

• ซี1
  • *
อยากฟัง Michael Buble ครับ แผ่นนี้ดีมั้ยครับ

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
อยากรู้ราคาหนะครับ :D

qualityteam

• ซี5
อยากฟัง Michael Buble ครับ แผ่นนี้ดีมั้ยครับ
แผ่นนี้บันทึกดีมากเลยนะครับ  ผมชอบเอามาทดสอบเวลาจูนเสียงนะครับ

Clooney

• ซี1
  • *
มีโอกาสจะแวะไปเยี่ยม QCบ้านโป่งนะครับ

qualityteam

• ซี5
ยินดีต้อนรับครับ :D :D :D

qualityteam

• ซี5
ราคารุ่นนี้ปกติขายอยู่ที่ 55,000 บาท ราคาช่วงโปรโมชั่น 19,500 บาท
! มีเพียง 2 เครื่องเท่านั้นนะครับ !
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/02/09 16:27:17 โดย qualityteam »

Shoke_Up

• ซี5
ราคาน่าสนเลยครับ แล้วอย่างนี้จะเอามาแทนตัวไหนดี ;D

qualityteam

• ซี5
ราคาน่าสนเลยครับ แล้วอย่างนี้จะเอามาแทนตัวไหนดี ;D
หายไปไหนมาครับ  :D

Shoke_Up

• ซี5
ไม่ได้หายไปไหนครับ เข้ามาแวะเวียนเก็บข้อมูลหาความรู้ในบอร์ดแห่งนี้ ประจำเกือบทุกวันเพียงแต่ไม่ได้ Log in มาในชื่อสมาชิก สงสัยตอนนี้คอมที่บ้านจะโดนไวรัสครับ ตอนนี้มันไม่จดจำข้อมูลประวัติการเข้าเวป เวลาจะเข้าเวปแต่ละทีต้องพิมพ์ทั้งหมด อย่างปกติผมจะเข้ามาที่เวป Qc ผมพิมพ์ Q ตัวเดียวมันก้อจะแสดงรายชื่อเวปร้านขึ้นมาพอเข้ามาในเวปมันก้อจะออโต้ ชื่อสมาชิกขึ้นมาให้เลย แต่ตอนนี้ทุกครั้งที่เข้าเวปทุกเวปต้องพิมพ์ชื่อเวปแบบเต็มๆถึงจะเข้าได้ครับ ก้อเลยไม่ได้ล็อคอิน เข้าชื่อด้วยครับ 

rapinpaiwan

• ซี2
  • **
สอบถามครับ 310.2 นี้ มีครอสใหม และเอาไปขับซับ ได้หรือเปล่า ;D ;D ;D

qualityteam

• ซี5
มีครับสามารถเลือกค่าเป็นชิพโมดูลได้เลยครับ  ตัวนี้ถ้าใครต้องการแอมป์ขับซัฟที่ต้องการคุณภาพเสียงด้วย
ซื้อได้เลยครับ หมดแล้วไม่ต้องหาแล้วนะครับแอมป์ดีๆแบบนี้

โจโจ้

• ซี5
มีครับสามารถเลือกค่าเป็นชิพโมดูลได้เลยครับ  ตัวนี้ถ้าใครต้องการแอมป์ขับซัฟที่ต้องการคุณภาพเสียงด้วย
ซื้อได้เลยครับ หมดแล้วไม่ต้องหาแล้วนะครับแอมป์ดีๆแบบนี้

ดีจริงๆ ครับ
ยิ่งจับกับ ID10 หรือ IDQ10
เข้ากันยังกะ สะพานพุทธ กับ สะพานพระปกเกล้า

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อื้อหือ เปรียบเทียบซะ อิอิ  ;D

ดีจริงๆ ครับ
ยิ่งจับกับ ID10 หรือ IDQ10
เข้ากันยังกะ สะพานพุทธ กับ สะพานพระปกเกล้า
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ