ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงาน อะครีลิคจี๊ดๆ ของ QC รถพี่หนุ่มมาให้ชม เห็นแล้วคันจริงๆ  (อ่าน 21349 ครั้ง)

Nai Toon

• ซี5
น้ามินนี่ ทำทีเดียว อย่างนี้ดีกว่า

Damp ทั้งคัน STP
เปลี่ยน แบต Stinger
งาน sound อะครีลิค
 :o :o :o :o
Mosconi เท่านั้น

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ไม่ใช่แระๆ

งั้นเอา Arc SE ในห้องลอง มาขับ Morel Elate สามทางซะเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/18/10 00:00:23 โดย kimji »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่ใช่แระๆ

งั้นเอา Arc SE ในห้องลอง มาขับ Morel Elate สามทางซะเลย

หุหุ หัวเราะแบบ Minny เอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/18/10 00:01:11 โดย kimji »
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5
อัพซะหน่อย รถคันนี้สุดสัปดาห์นี้จะมาอัพสายครั้งใหญ่ ใครอยากฟังรถแนว ESQL แบบสุดๆเชิญคร๊าบ

ปล. รถคันอื่นนักร้องร้องอยู่กลางกระจก แต่คันนี้นักร้องไปยืนร้องบนหลังคา  ;D  ผมพูดจริงๆนะไม่เชื่อมาลองฟังเอาเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/19/11 14:12:24 โดย tong »

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
รถน้าหนุ่มสวยมากๆสมแล้วที่เป็นเจ้าพ่อESQLแถมเครื่องก็แรงถ้าพบน้าหนุ่มขอฟังหน่อบนะครับ(ค่ำพรุ่งนี้เข้าร้านไม่รู้จะจะพบน้าหนุ่มหรือเปล่า)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อัพซะหน่อย รถคันนี้สุดสัปดาห์นี้จะมาอัพสายครั้งใหญ่ ใครอยากฟังรถแนว ESQL แบบสุดๆเชิญคร๊าบ

ปล. รถคันอื่นนักร้องร้องอยู่กลางกระจก แต่คันนี้นักร้องไปยืนร้องบนหลังคา  ;D  ผมพูดจริงๆนะไม่เชื่อมาลองฟังเอาเอง

ขออนุญาตจอดคนละฝั่งถนนนะครับ  :o