ผู้เขียน หัวข้อ: เลี้ยงฉลองยินดีกับถ้วยรางวัล EMMA ความสำเร็จ สนามแรก ของลุงขี้เมา และพี่มอญ  (อ่าน 14299 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ขอกราบเรียนเชิญพุทธศาสนิกชน อิสลามนิกชน คริสนิกชนทุกท่าน
มาร่วมงานฉลองพัดยศ เลื่อนสมนศักดิ์ของ ท่านเจ้าคุณลุง พระครูมอญ
ณ วัดคิวซี เอ็กซิบิชั่นฮอลล์ ตามวันเวลาดังกล่าวโดยพร้อมเพรียงกันด้วย
เจริญพร มา ณ ที่นี้.
จาก.................หลวงพี่ปราโมทย์

คืดได้เนอะ 

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอกราบเรียนเชิญพุทธศาสนิกชน อิสลามนิกชน คริสนิกชนทุกท่าน
มาร่วมงานฉลองพัดยศ เลื่อนสมนศักดิ์ของ ท่านเจ้าคุณลุง พระครูมอญ
ณ วัดคิวซี เอ็กซิบิชั่นฮอลล์ ตามวันเวลาดังกล่าวโดยพร้อมเพรียงกันด้วย
เจริญพร มา ณ ที่นี้.
จาก.................หลวงพี่ปราโมทย์

คืดได้เนอะ 

555 หลวงพี่ปราโมทย์ ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
น้าต๋อง อย่างฮา  อย่าลืมมาล่ะน้า   
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ยินดีกับถ้วยรางวัลด้วยครับลุง.... :D

ไม่ได้แวะไปหา นานแล้ว..

ตั้งไข่

• ซี4

PHOL_CM

• ซี1
  • *
LANNA SOUND QUALITY

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ขอขอบคุณ ล้านนาทีมด้วยครับ  ทั้งพี่พล  Jackky และคุณย้ง ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
เมื่อวานนักแข่งมาเล่าให้สมาชิกฟังว่ามิตรภาพที่ได้รับจากเชียงใหม่ครั้งนี้ดีกว่าถ้วยรางวัลอีก
[ พี่พลพิซซ่าที่ไปส่งที่โรงแรมมีส่งมากรุงเทพมั๊ยครับเห็นมีแต่คนบอกว่ารสชาติดี ]
และขอขอบคุณ สมาชิก กำแพงเพชรด้วยครับที่ให้การต้อนรับทีมงานอย่างประทับใจสุดๆ
ลุงบอกว่ามา กทม เมื่อไรจะชดใช้ให้สาสม   ทั้งคุณ อา   คุณ วิเชียร
  สงสัยต่อไปต้องมี QC ทั่วไทยจะได้มีที่พักทั่วประเทศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/25/10 11:07:34 โดย ช่างอู๊ด »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ใครเข้ามาบ้างรายงานตัวด้วยครับ   จะได้จัดเตรียมถูก
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
ก่อนอื่นต้อง ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ อีกครั้งนะครับ  :-[ :-[ :-[

ปล.รายชื่อที่ยืนยันแล้ว

1.เดอะหั่ง
2.B11
3.น้ากลม - เจี้ยบ
4.Minny
5.น้าเคี้ยง
6.น้าตง
7.นาย Kim - Oil
8.นายตูน
9.น้ามอญ
10.ลุงขี้เมา
11.น้าต๋อง

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ยินดีกับลุงและน้ามอญอย่างเป็นทางการด้วยนะครับ  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
ยินดีกับลุงและน้ามอญอย่างเป็นทางการด้วยนะครับ  :D

ขอบคุณครับ ....... ว่าแต่ว่า เนสหายไปนานเลย

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยากให้หมอช้ายมาร่วมแสดงความยินดี และสนุกกันด้วย คิดถึงหมอเป็นสุดครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อยากให้หมอช้ายมาร่วมแสดงความยินดี และสนุกกันด้วย คิดถึงหมอเป็นสุดครับ :D

มินคิดอะไรกะหมอป่าว  ;D

kamol

• ซี5
ผมเข้าไปชวนหมอใน Facebook ไว้ครับ  แต่ไม่รู้จะมาหรือปล่าวครับ อ้อวันนี้ผมมีภาระกิจ ถ่ายภาพที่เยาวราช อาจจะตามเข้าไปเย็นหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/25/10 13:22:36 โดย kamol »