ผู้เขียน หัวข้อ: คันนี้น้าๆว่าอะคูลติกจะดีไหมครับ  (อ่าน 8327 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Re: คันนี้น้าๆว่าอะคูลติกจะดีไหมครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11/05/10 09:54:02 »
เท่าที่ดูแล้ว พวกเราก็พึ่งเปลี่ยนรถกันมาได้ไม่นานครับ แต่คนที่ดูเหมือนน่าจะออกรถใหม่  น่าจะเป็น น้องหมอแท๊ต นะครับน่าจะเหมาะกับเครื่องเสียงที่กำลังใช้อยู่ครับ  :-[

รถใหม่ ไว้ใช้วันวิวาห์  แฟนใช้ Toyota Camry Hybrid หมอใช้ Toyota Prius Hybrid คู่ Hybrid น่ารักดีนะครับ เลือกสีขาว เวลาถ่ายรูป Wedding จอดคู่กัน สวยอย่าบอกใคร

ให้เป็นของขวัญวันวิวาห์ กับตัวเองและครอบครัว 1.2 ล้านกว่าๆ ไม่มากเกินไป สำหรับหมอครับ  :D

+1  :D

หมอ tat วางยาตัวเองแท้ๆ ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
Re: คันนี้น้าๆว่าอะคูลติกจะดีไหมครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11/05/10 10:27:39 »
น้ามิน เข้าตัวอะไร ไม่ได้เข้าตัวหมอ หมอนั่นแหละ จะเอาอะไรไปเข้าตัวคนอื่น อิอิอิ

แต่เรื่อง ถ่ายรูป Wedding นี่ผมจินตนาการจริงๆ นะ 

คู่บ่าวสาวหน้าตาดีอย่างหมอ  ถ่ายคู่กับ รถ Hybrid สีขาวสองคัน ดูดี ทันสมัย แบ๊คกราวด้านหลัง เป็นต้นไม้ เป็นโบสถ์  อย่างเจ๋งอ่ะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11/05/10 10:31:00 »
เอาเข้าไป ยุกันเข้าไป ไม่มีตังค์แล้วครับ :'( หลังแต่งงานค่อยว่ากัน  ???
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก