ผู้เขียน หัวข้อ: Chevrolet กับงานแนว ESQL เต็มระบบ  (อ่าน 41171 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: Chevrolet กับงานแนว ESQL เต็มระบบ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 11/10/11 09:56:01 »
เห็นคันนี้แล้วชอบครับเมื่อไรจะมีน้าๆท่านไหนทำแบบนี้บ้างสวยงานจริงๆ

แนวนี้ก็น้าปราการนั่นแหละ จะใครเสียอีกล่ะ  สวย ชอบ ทำเลยครับ พวกผมสนับสนุน ไม่เชื่อถามเพื่อนๆ คนอื่นดูสิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
Re: Chevrolet กับงานแนว ESQL เต็มระบบ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 11/10/11 11:16:16 »
ตอนนี้เริ่มเบาลงแล้วครับน้ากมลเพราะส่วนใหญ่เพลงที่ฟังจะมาฟังพวกนักร้องหญิงจีนร้องเพลงจีน(ถงลี่,ซูซานหว่อง)    บางคนก็ร้องสากลบ้าง(แผ่นนี้เป็นแผ่นล่าสุดร้านintแนะนำจำชื่อนักร้องไม่ได้แต่เพลงเพราะมาก)ส่วนการจูนผมยังชอบให้เอียจูนแบบESQLที่ฟังอยู่ตอนนี้ครับ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 11/10/11 14:40:20 »
รถน้า น้าชอบแบบไหน ก็ให้จูนแบบนั้นล่ะครับ ส่วนเรื่องแผ่น พวกเรามีแผ่นเยอะมากๆ  น้าฟังจากพวกเราก่อน แล้วค่อยไปซื้อดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเสียเงินซื้อโดยที่ไม่ชอบ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 11/10/11 15:25:51 »
ขอบคุณครับน้ากมล  จริงๆที่ร้านก่อนซื้อก็ลองฟังก่อนซื้อครับแต่ฟังลักษณะผ่านๆไม่ฟังจนจบเพลงจะลองฟังสั้นๆแต่ครบทุกเพลงเพราะจะมีลูกค้าอื่นคอยอยู่  เอาไว้เข้าร้านเมื่อไรจะขอยืมน้ากมลและน้าท่านอื่นลองฟังดูครับถ้าชอบก็จะไปซื้อที่หลังก็ดีเหมือนกันมีให้เลือกฟังหลา่ยแผ่นด้วย

Hi-FiMan

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 01/16/12 15:48:53 »
แหล่ม.....มากเลย อยากรู้จริง ชุดนี้ใช้งบประมาณเท่าไร ถึงจะได้ฟังเนี๊ย

nopeta

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 11/19/12 10:13:19 »
สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมีตังจะไปร้านQC  :D    L: