ผู้เขียน หัวข้อ: เอ ช่วงนี้คุณ โจโจ้ หายไปไหนครับ  (อ่าน 7257 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ไม่เห็นคุณโจโจ้ในบอร์ดเลยครับ หายไปไหนครับเนี่ย เพื่่อนๆ คิดถึงครับ  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: เอ ช่วงนี้คุณ โจโจ้ หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10/03/09 08:37:34 »
ไม่เห็นคุณโจโจ้ในบอร์ดเลยครับ หายไปไหนครับเนี่ย เพื่่อนๆ คิดถึงครับ  :)

สงสัยอยู่ในช่วงปรับหูหรือป่าวครับ..

วันอาทิตย์ฟังไมโครเยอะไปหน่อย อิอิ :-*

หรือว่ารวบรวมข้อมูลแอมป์ อิอิ  ;)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: เอ ช่วงนี้คุณ โจโจ้ หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10/03/09 08:56:38 »
อ้ะ ๆ  คุณกมล มาแต่เช้าเชียว  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10/03/09 09:59:13 »
ตื่นเช้ามา burn สาย กับ burn ลำโพงครับ  :P :P
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10/03/09 10:04:13 »
ตื่นเช้ามา burn สาย กับ burn ลำโพงครับ  :P :P

ขยันมากๆครับ ไม่ต้องเบิร์นมากครับ สาย PSI ดีแน่นอนครับ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10/03/09 13:13:18 »
นั่นสินะครับ ไม่รู้คุณโจโจ้หายไปไหน
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10/03/09 13:16:52 »

โห ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ตอนนี้แอมป์ arc ผมก็กำลังเบิร์นเหมือนกันครับ ตอนนี้เสียงจัดจ้านมากกกกกก แทบบาดหู
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10/03/09 13:47:46 »
อุ้ย แต่ละท่าน burn กันใหญ่ เด๋วไปสตาร์ทรถ burn มั่งดีกว่า  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10/03/09 15:13:32 »
สงสัยรึบไปเก็บตังค์มาใส่ Micro หรือสาย PSI แน่ๆเลย ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10/03/09 23:00:03 »
สงสัยรึบไปเก็บตังค์มาใส่ Micro หรือสาย PSI แน่ๆเลย ;D ;D ;D

เฮียนพจัดให้คุณโจโจ้รอไว้เลยนะครับ  ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10/04/09 14:43:31 »
ได้คุยกับ โจโจ้วันนี้ ทราบว่า ติดภาระกิจ ที่กรุงเทพ ไปออกบู๊ทที่เมืองทองธานี หลายวันเลยครับ เลยไม่สะดวกที่จะเข้าบอร์ด ผมเลยมาแจ้งข่าวเพื่อนๆ ให้ทราบกันครับ

ตอนนี้ กำลัง เซ็ทเสียงอยู่ที่ร้าน QC บ้านโป่ง ขับมาแบบไม่เร่งรีบ ประมาณ ชั่วโมงเดียวก็ถึงครับ
หาไม่ยากเลย ที่นี่ก็กว้างขวางดีนะครับ  วันหน้าจะมาใหม่  :)

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10/05/09 09:01:55 »
กลับมาแล้วนะครับ
ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ