เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

สวัสดีคับพี่ๆ ขอสอบถามเรื่องตีตู้ซับหน่อยคับ

(1/4) > >>

piyapong:
สวัสดีคับพี่ ปกติผมใช้เป็นตู้เปิดตรงช่องยางอะไหล่หันหน้าซับและช่องระบายเบสขึ้นบน  ปัญหาคือว่าเปิดท้ายรถแล้วเบสหาย รถผมเป็นtoyota Yaris อยากเปลี่ยนเป็นตู้ลิ้นหันหน้าซับเข้าในรถ เสียงจะดีมั้ย คือชอบแนวสนุกนอกรถอะคับ (ในรถบ้างบางโอกาส) อิอิ ขอคำแนะนำและประมาณราคาด้วยคับ อ้อ....!!  ของเดิมมี  Head Units Pioneer 4250DVD ,Amp Phoenix Gold RSD300.4 ขับ Prism SQ6 2คู่ , Prism SE-1.3000d ขับ MMats p3.0 12" 1คู่ , อุปกรณ์เสริมมี Cap EFX 1F , แบต Aurix 1ลูก ขอคำชีแนะด้วยคับ  ขอบคุณพี่ๆมากครับ

tong:
ไม่มีความรู้อะ  ได้แต่นั่งเป็นเพื่อนเด๋วเหงา  :-\

ถ้ารถแนวนี้ต้องฟังรถน้าหนุ่มกับรถพี่ปราการ ครับ เยี่ยม

kamol:
เดี๋ยวรอเฮียมาตอบดีกว่า ผมเข้ามา ยกน้ำ ยกเก้าอี้ให้นั่งก่อน  :-[

piyapong:
โอ้ว....ขอบคุณมากเลยคับพี่ๆคับ

MR.Prakarn Lengprasert:
ผมก็ไม่มีความรู้เรื่องนี้เหมือนกันครับคงให้คอยเอียนพตอบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version