เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

สวัสดีคับพี่ๆ ขอสอบถามเรื่องตีตู้ซับหน่อยคับ

<< < (3/4) > >>

Attarat99.:

--- อ้างจาก: piyapong ที่ 02/16/11 17:36:49 ---ว่าแต่ผมอยากทำที่ QC น๊ะพี่

--- End quote ---

ขั้นแรก ขับรถไปที่ร้าน > ถามหาเฮีย > บอกอาการ > ตัดสินใจ > ลงมือทำ > จ่ายตังค์  :-\

qualityteam:
ทางร้านยินดีทำอยู่แล้วนะครับ     แต่ที่ต้องแจ้งอย่างนั้นเพราะไม่อยากให้เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นอีก

QC  Society   ยินดีต้อนรับครับ

เอ๊ะ เว้ยเห้ย:

--- อ้างจาก: qualityteam ที่ 02/16/11 17:44:30 ---ทางร้านยินดีทำอยู่แล้วนะครับ     แต่ที่ต้องแจ้งอย่างนั้นเพราะไม่อยากให้เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นอีก

QC  Society   ยินดีต้อนรับครับ

--- End quote ---
                                 QC  Society   ยินดีต้อนรับด้วยครับ

piyapong:
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากคับ :)

progress:
ตอบเจ้าของกระทู้นะครับ
อันดับแรกแนะนำอย่างที่เฮียนพบอกนะครับว่า ควรไปปรึกษาที่ร้านที่ทำมาก่อนเพราะอาจไม่ต้องเสียเพิ่ม
หรือถ้าเพิ่มก็อาจไม่มากเท่าไหร่  :-\ ที่แนะนำแบบนี้เพราะผมก็มีอาการคล้ายๆ เจ้าของกระทู้ครับ
(ปริมาตร,ตู้รั่ว,พอร์ทไม่ match )จึงได้แจ้งเคลมตู้ไป ตอนนี้ดีขึ้นในระดับนึง ยังไม่ดีที่สุด
เพราะมีปัญหาอื่นอีก อ้อลืมบอก ซับผมเป็นรุ่น mmats p2.5 10 นิ้ว 1 คู่ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version