เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

สวัสดีคับพี่ๆ ขอสอบถามเรื่องตีตู้ซับหน่อยคับ

<< < (4/4)

kamol:
ก็ลองฟังทางร้านเดิมก่อนครับ ว่าเขาจะแก้ไขให้อย่างไรบ้าง  แต่ถ้าต้องลงเงินเยอะๆ ก็ Say goodbye ได้เลย 

มา upgrade สายลำโพง สายสัญญาณ และแก้ตู้ sub และปรับจูน ที่ QC ดีกว่า รับรอง ได้อย่างที่ต้องการ

nokair:

--- อ้างจาก: qualityteam ที่ 02/16/11 17:44:30 ---ทางร้านยินดีทำอยู่แล้วนะครับ     แต่ที่ต้องแจ้งอย่างนั้นเพราะไม่อยากให้เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นอีก
                                 QC  Society   ยินดีต้อนรับครับ

--- End quote ---

ชอบเฮียตอบจริงๆ ถ้าเป็นร้านอื่นผมว่าเค้าไม่ตอบอย่างนี้แน่นอน มีอย่างที่ไหนมีลูกค้าอยากจะเข้ามาทำที่ร้านตัวเอง

แต่ดั๊นแนะนำให้ไปร้านเดิมก่อน ไม่เข้าใจจริงๆ  ??? ???

นี้แหละคับที่เค้าเรียก QC ว่าเป็น "สังคมแห่งมิตรภาพและการแบ่งปัน"

คิดไม่ผิดจริงๆ คับที่ได้รู้จักร้าน QC ได้รู้จักเฮีย และเพื่อนๆ QC ทุกๆ คน  :D :D

MR.Prakarn Lengprasert:
 QC  Society   ยินดีต้อนรับด้วยครับ

glo:
จริงครับ ผมเคยสอบถามราคาแอมป์ 2CH ตัวนึงกับเฮีย จะเอามาขับซับ
แต่เฮียบอกผมว่า เป็น class D อีกยี่ห้อจะดีกว่า มันจะตรงกับแนวเพลงที่ผมฟังมากกว่า
ซึ่งราคามันก็ถูกกว่า 2CH ตั้งหลายตังต์ ผมก็งง เราจะเอาของแพง แต่เฮียให้ใช้ของถูก :-[ :-[

MR.Prakarn Lengprasert:
น้าgloเอียนพคงมองว่าคลาสDมันตรงกับแนวฟังเพลงของน้ามากว่าครับเลยแนะนำampตัวนี้  ตัวผมก็ประทับใจกับเอียมาหลายๆเรื่องเหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version