ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่าง damp ประตูคู่หน้าใหม่ กับ ทำสายไฟ ทำอะไรก่อนดีครับเฮียนพ  (อ่าน 9450 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ผมอธิบายไม่ถูกครับ  รู้แต่ว่าเสียงมันนุ่มนวลละเมียดละไมกว่า  ฟังเพลงร้อง เพลงช้าๆ เปียนโน ไวโอลิน นี่หวานจับใจ  แต่ไม่น่าจะเหมาะกับ rock หรือ สนุกๆครับ 

ผมลองเปิด เพลงคลาสสิคฟังด้วย Four Season (Spring) ไพเราะมาก รายละเอียดดี ผมไม่ใช่คอคลาสสิคนะครับ แต่ตอนที่อาจารย์นพพร ลองสาย psi ให้ฟัง เคยใช้แทรคจากแผ่นนี้ ลอง และลองสลับแอมป์ จาก xxk v.2 เป็น tru ด้วย ผมเลยเอามาลองครับ

สิ่งที่ผมไม่ชอบคือ มันตัวใหญ่ไปหน่อยครับ xxk v2เรียก Grandpa ได้เลยอ่ะ
ติดตั้งใต้เบาะสงสัยไม่ไหว อาจจะต้องด้านหลังครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.