ผู้เขียน หัวข้อ: Rainbow SLC 265 NG สองทาง เพิ่มเป็นสามทาง ใช้ Mid Range ของอะไรได้บ้างครับ  (อ่าน 16325 ครั้ง)

teera_ph

• ซี5
โอ้โห เล่นเครื่องเสียง แล้วยังเล่นกล้องกันอีก

แหมมๆๆๆๆ ผมยังเลือกได้อย่างเดียวเองอ่ะ

แค่อย่างเดียวก็จะแย่อยู่แล้ว เหอๆๆๆ

ปล ผมเอาเงินไปลงขวด กับอาบน้ำหมดเลย ฮ่าๆๆๆ ;D ;D ;D :o :o :o
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
โอ้โห เล่นเครื่องเสียง แล้วยังเล่นกล้องกันอีก

แหมมๆๆๆๆ ผมยังเลือกได้อย่างเดียวเองอ่ะ

แค่อย่างเดียวก็จะแย่อยู่แล้ว เหอๆๆๆ

ปล ผมเอาเงินไปลงขวด กับอาบน้ำหมดเลย ฮ่าๆๆๆ ;D ;D ;D :o :o :o

อย่างหลังสุดนี่ก็หนักไม่ใช่น้อยนะครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
10-22 เอ... ไม่เคยใช้แฮะ  ใช้แต่ 10-20 ของ sigma เม้านิกอ่ะ distort หน่อย แต่ก็เก๋ดี โดนน้องสาวยึดไปแล้ว ทั้งกลล้องทั้งเลนส์ น้ากมล 10-22 เลยส์ค่ายป่ะน้า ไว้ยืมลอง อิิอิ  ;D

ผมไม่มีตัวนี้ครับ 10-22 เป็นเลนส์ ultrawide ค่าย cannon ครับ แต่เคยใช้ 10-20  ถ้าจะเอาเทพจริงๆ ต้องของน้าเนสครับ เลนส์แจ่มๆ ทั้งนั้น  :)

ผมทำเป็นอาชีพนะครับ เลยต้องใช้เลนส์พวกนี้ ถ้าถ่ายเล่นๆก้อคงไม่เอาเหมือนกันครับ.แพงเกินความจำเป็น.. :-[

ถ้ามี ch เหลือแบบนี้ก้อเพิ่มเงินไม่เยอะครับ สายสัญญาณ 1 เส้น สายลำโพงสำหรับมิดเรนจ์ แล้วก้อจิปาถะนิดๆหน่อย ลุยเลยครับ อย่าได้รีรอ ถ้าใจไปแล้วอะไรก้อยากหยุดยั้ง  ;D

เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้าเนสเชียร์สุดริดดดดด  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
น้าเนสครับ ผมเก็บตังไว้ไปเที่ยว ครับ จะเดินทาง 22 นี้แล้วไม่รู้จะว่างเข้าบอร์ดป่าวครับ  :) ถ้าไม่ได้ไปทริปนี้ คงเรียบร้อย โรงเรียน QC แน่ครับ  ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

win144

• ซี5
ได้ Visa Aus มายังอะครับ? ไปแบบไหนครับ กับ Tour หรือ ไปกันเองครับ  แต่ไปยังไงก็ขอให้สนุกๆ นะครับ เก็บรูปมาฝากด้วย :D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
Visa ได้มาแล้วครับ  ผมเดินทางเองครับ แล้วจะเอารูปมาฝากครับ

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Visa ได้มาแล้วครับ  ผมเดินทางเองครับ แล้วจะเอารูปมาฝากครับ

ขอให้สนุกกับการเที่ยวนะครับ
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้ากมลเอารูปมาโพสด้วยนะครับ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ