ผู้เขียน หัวข้อ: mini cooper s  (อ่าน 38373 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
Re: mini cooper s
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 07/15/11 09:55:04 »
ขอขยับบ้างคับ...เตรียมลง subใหม่ morel ultimo sc คู่กับ morel elate le เดิม :-[  เเล้ว up ไรต่อดี??

เยี่ยมครับ  :D ต่อไปก็สายสัญญาณใหม่ไง

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 07/15/11 10:12:34 »
ขอขยับบ้างคับ...เตรียมลง subใหม่ morel ultimo sc คู่กับ morel elate le เดิม :-[  เเล้ว up ไรต่อดี??

เยี่ยมครับ  :D ต่อไปก็สายสัญญาณใหม่ไง
เห็นด้วย จัดไปทั้งสองคนเลย อิอิ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 07/17/11 06:42:21 »
น้าตงผมburn สายสัญญาณ tchernov สีม่วงได้หลายชั่วโมงแล้ว. ฟังดีขึันอีก. วงกว้างโอ่ถึงมิดเบสดีมั่กๆ เสียงร้องโปร่งขึ้นรายละเอียดปลายแหลมระยิบระยับน่าฟังไม่บาดหู เสียงร้องเด่นมั่กๆสะอาดมีลีลารับรองไม่แพ้น้องกล้วยของน้าตงอิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.