ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับ รบกวนหน่อยครับ  (อ่าน 4441 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
รถ new vios สีแดงที่วันนั้นไปติด Steg น่ะครับ

ตอนแรกตั้งใจจะไปจูนเสียงหลังขึ้นเสา A วันเสาร์ที่ 24 ( ที่บอกกับซ้อไว้ )

พอดีเคลียกะที่ทำงานเรียบร้อยแล้ว ( โชกเลือกหลังเคลียร์ 555  ;D ) ว่างวันพรุ่งนี้พอดี

เดี๋ยวพรุ่งนี้สัก 9-10 โมง จะเอารถไปให้เฮียจูนเสียงให้นะครับ  ไม่ทราบเฮียสะดวกไหมครับ

ต้องขอโทษเฮียกับซ้ออีกครั้งที่บอกเปลี่ยนนัดกระทันหัน ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรครับ เอานัดเดิมก็ได้  ;D

ขอบคุณครับ แห่ะ ๆ  ;D

คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
Re: เฮียนพครับ รบกวนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10/19/09 11:05:53 »
รถ new vios สีแดงที่วันนั้นไปติด Steg น่ะครับ

ตอนแรกตั้งใจจะไปจูนเสียงหลังขึ้นเสา A วันเสาร์ที่ 24 ( ที่บอกกับซ้อไว้ )

พอดีเคลียกะที่ทำงานเรียบร้อยแล้ว ( โชกเลือกหลังเคลียร์ 555  ;D ) ว่างวันพรุ่งนี้พอดี

เดี๋ยวพรุ่งนี้สัก 9-10 โมง จะเอารถไปให้เฮียจูนเสียงให้นะครับ  ไม่ทราบเฮียสะดวกไหมครับ

ต้องขอโทษเฮียกับซ้ออีกครั้งที่บอกเปลี่ยนนัดกระทันหัน ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรครับ เอานัดเดิมก็ได้  ;D

ไม่เปลี่ยน Kamaz ไปด้วยเลยหล่ะครับน้าไช้ ไหนๆก้อจะจูนเสียงแล้ว ไม่เสียเที่ยวอะ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10/19/09 11:09:58 »
ได้ครับแต่อาจเข้าไปสายนิดนึงนะครับ ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10/19/09 11:30:12 »

ไม่เปลี่ยน Kamaz ไปด้วยเลยหล่ะครับน้าไช้ ไหนๆก้อจะจูนเสียงแล้ว ไม่เสียเที่ยวอะ  ;D

5555
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10/19/09 11:30:39 »
น้าเนสใจร้าย ๆ ๆ ๆ  แหง่ะ ๆ ๆ  แบ๊ะ ๆ ๆ  :'(

ได้ครับเฮีย ขอบคุณเฮียมั่ก ๆ  เลยครับ   ;D

คุณมินยังมาหัวเราะเยาะอีก เด๋วป้าดดดดด  >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/19/09 11:32:28 โดย tsattaba »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ