ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Altis by Qc Caraudio  (อ่าน 51682 ครั้ง)

tong

• ซี5
Re: Toyota Altis by Qc Caraudio
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08/16/11 22:14:47 »
รถคันนี้ Idol ผมเลยนะ. :-[ แต่ตามน้าเค้าไม่ทัน อัพเร็วมาก ได้ข่าวว่าจะอัพ amp. อีกแล้ว :-X
??? พูดตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า  >:(

kamol

• ซี5
Re: Toyota Altis by Qc Caraudio
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 08/17/11 10:48:12 »
Arc SE 4200 จอดรอท่านอยู่นะ น้าตง
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 08/17/11 11:29:20 »
Arc SE 4200 จอดรอท่านอยู่นะ น้าตง
เห็นม่ะน้าตง ใครก็รู้ ;D

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 08/17/11 11:54:06 »
สรุปมีผมไม่รู้คนเดียว ว่า ARC SE4200 ในห้องลองเป็นของผม  >:(

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 08/17/11 12:22:32 »
สรุปมีผมไม่รู้คนเดียว ว่า ARC SE4200 ในห้องลองเป็นของผม  >:(

ไม่เป็นไรครับ อย่างน้อยตอนนี้น้าก็ทราบแล้ว  :D

Prach

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 08/17/11 16:06:14 »

ไม่เป็นไรครับ อย่างน้อยตอนนี้น้าก็ทราบแล้ว  :D

นึกว่าของใครซะ ที่แท้ก็ของน้าตงนี้เอง  :-\
สงสัยอยู่ตั้งนาน.

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 08/17/11 22:23:27 »

นึกว่าของใครซะ ที่แท้ก็ของน้าตงนี้เอง  :-\
สงสัยอยู่ตั้งนาน.

อิอิ

น้าหนึ่ง

• ซี5
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 08/18/11 13:16:48 »
 :D ;D  น้าตง ทำวันไหน ครับ จะได้ไปตรวจงาน อืม เล่นตัว จริงๆๆ  :)

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 09/02/11 23:36:55 »
 คันนี้ดูข้างนอกเดิมๆ เเต่ข้างในนี่ ค.เสียงเทพ หูทองดีๆนี่เอง  

..จำได้ว่า มาที่qcช่วงเเรกๆ ผม,น้าๆ,เฮียนั่งรถคันนี้ไปทานข้าวกัน ผมนั่งหลังขวายังได้ยินเสียงไพเราะ ..เสียงคนร้อง(singular)มันชัด ใส สะอาด เเหลมพริ้วๆ ลื่นไหล มีความเป็นดนตรีสูง ฟังเเล้วสบาย กลมกล่อม อยากฟังเรื่อยๆ เพลินมากๆ  ที่สำคัญห้องโดยสารที่เเดมป์มามันเงียบสงัดมากๆ  อย่างก่ะนั่งอยู่ในรถLexus คันละหลายล้าน  น้องๆห้องบันทึกเสียงเลย ลองนั่งรถALTISเพื่อน นี่  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/03/11 03:44:16 โดย O.V. »

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 09/03/11 07:59:56 »
คันนี้ดูข้างนอกเดิมๆ เเต่ข้างในนี่ ค.เสียงเทพ หูทองดีๆนี่เอง  

..จำได้ว่า มาที่qcช่วงเเรกๆ ผม,น้าๆ,เฮียนั่งรถคันนี้ไปทานข้าวกัน ผมนั่งหลังขวายังได้ยินเสียงไพเราะ ..เสียงคนร้อง(singular)มันชัด ใส สะอาด เเหลมพริ้วๆ ลื่นไหล มีความเป็นดนตรีสูง ฟังเเล้วสบาย กลมกล่อม อยากฟังเรื่อยๆ เพลินมากๆ  ที่สำคัญห้องโดยสารที่เเดมป์มามันเงียบสงัดมากๆ  อย่างก่ะนั่งอยู่ในรถLexus คันละหลายล้าน  น้องๆห้องบันทึกเสียงเลย ลองนั่งรถALTISเพื่อน นี่  :-X

น้าพูดแบบนี้เด๋วเขาไม่ยอมถอย Lexus นะครับ สมาชิกกำลังพยายามบิวอยู่  ;D

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09/03/11 10:23:18 »

..จำได้ว่า มาที่qcช่วงเเรกๆ ผม,น้าๆ,เฮียนั่งรถคันนี้ไปทานข้าวกัน ผมนั่งหลังขวายังได้ยินเสียงไพเราะ ..เสียงคนร้อง(singular)มันชัด ใส สะอาด เเหลมพริ้วๆ ลื่นไหล มีความเป็นดนตรีสูง ฟังเเล้วสบาย กลมกล่อม อยากฟังเรื่อยๆ เพลินมากๆ  ที่สำคัญห้องโดยสารที่เเดมป์มามันเงียบสงัดมากๆ  อย่างก่ะนั่งอยู่ในรถLexus คันละหลายล้าน  น้องๆห้องบันทึกเสียงเลย ลองนั่งรถALTISเพื่อน นี่  :-X

น้าพูดแบบนี้เด๋วเขาไม่ยอมถอย Lexus นะครับ สมาชิกกำลังพยายามบิวอยู่  ;D

ว่าจาเชียร์น้าให้ลอง mini ctm     ... เเล้วคิมเมื่อไหร่มาจาลง sub ultimo!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/03/11 17:34:59 โดย O.V. »

kimberry

• ซี5
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09/03/11 15:19:08 »

..จำได้ว่า มาที่qcช่วงเเรกๆ ผม,น้าๆ,เฮียนั่งรถคันนี้ไปทานข้าวกัน ผมนั่งหลังขวายังได้ยินเสียงไพเราะ ..เสียงคนร้อง(singular)มันชัด ใส สะอาด เเหลมพริ้วๆ ลื่นไหล มีความเป็นดนตรีสูง ฟังเเล้วสบาย กลมกล่อม อยากฟังเรื่อยๆ เพลินมากๆ  ที่สำคัญห้องโดยสารที่เเดมป์มามันเงียบสงัดมากๆ  อย่างก่ะนั่งอยู่ในรถLexus คันละหลายล้าน  น้องๆห้องบันทึกเสียงเลย ลองนั่งรถALTISเพื่อน นี่  :-X

น้าพูดแบบนี้เด๋วเขาไม่ยอมถอย Lexus นะครับ สมาชิกกำลังพยายามบิวอยู่  ;D

ว่าจาเชียร์น้าให้ลอง mini ctm     ... เเล้วคิมเมื่อไหร่มาจาลง sub ultimo!!! >:(

ช่วงนี้เริ่หันมามอง Boston อยู่ อืม เอาไงดีหนอ ???

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 09/03/11 17:46:28 »
Boston เลยคิม อยากจะรู้ว่าขับด้วย 300.2 จะเป็นไง หุหุ
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

Chean

• ซี3
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 09/03/11 18:37:11 »
เดี๋ยวกลับกรุงเทพเมื่อไร   ผมเอาไปให้ลองครับ  300.2 + Boston G5   :-\

Chean

• ซี3
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 09/03/11 18:39:44 »

น้าพูดแบบนี้เด๋วเขาไม่ยอมถอย Lexus นะครับ สมาชิกกำลังพยายามบิวอยู่  ;D

น้าตงออก  ผมออก  เอาจริงนะน้า  กำลังหาแนวรวม  ฮ่าๆ