ผู้เขียน หัวข้อ: Mini Cooper S by Qc Caraudio  (อ่าน 22430 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: Mini Cooper S by Qc Caraudio
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 12/13/11 09:49:08 »
สีดำรุ่น ใหญ่สุด Reference ครับ  หลายหมื่นอยู่ เฮียไม่ได้เอามาขาย สายมันใหญ่  หัว connector ก็ใหญ่ด้วยครับ เสียบเข้าแอมป์ ลำบากทีเดียว

ผมเคยฟังแวบๆ   แต่ไม่กล้าฟังนานครับน้า 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.