ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Accord Upgrade Tchernov Cuprum Classic / Alpine PXA-H800 by QC Caraudio  (อ่าน 24601 ครั้ง)

nopy

• ซี4
Re: Honda Accord Upgrade Tchernov Cuprum Classic / Alpine PXA-H800 by QC Caraudio
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 12/29/11 20:29:20 »
 :D วันนี้ได้โอกาสเลยเข้าไปให้เฮียนพจูนเก็บให้ เจอสมาชิกขาประจำอยู่กันเกือบครบ ทั้งน้ากมล, น้าตง และน้องโห้ กว่าเฮียจะว่างจูนก็เกือบบ่ายๆ เลยทีเดียว เพราะรถเยอะมาก แต่เฮึยนพก็จัดให้ทุกคัน นับถือจริงๆครับ เป็นผมจูนแค่ คัน, 2 คัน ก็มึนแล้วครับ  ???
ระหว่างการจูน เฮียนพก็เหมือนเดิมทุกครั้ง สอน+แนะนำตลอด ไม่มีเบื่อเลย หลังจากจูนเสร็จผลเป็นที่น่าพอใจเป็นอย่างมาก เสียงกลางโปร่ง + เปิดขึ้น, เสียงลอยสูงชึ้นอย่างชัดเจน ฟังเพลงเดิมที่ว่าดีชึ้นแล้ว ยังดีชึ้นได้อีก ต้องขอคารวะท่านเจ้าสำนักที่เพิ่มพลังยุทธให้รถผมเพิ่มอีกพอตัวเลย...แล้วโอกาสหน้าจะเข้าไปรบกวนอีกแน่นอนครับ  :-\

kamol

• ซี5
Re: Honda Accord Upgrade Tchernov Cuprum Classic / Alpine PXA-H800 by QC Caraudio
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 12/30/11 10:34:55 »
มีเวลาว่างๆ เข้ามาอีกครับ พี่นพ ถ้ามีเวลาเก็บจูนหน่อย ก็จะได้ละเอียดขึ้น ด้วยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.