ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ ออกเจ พาเฮียนพ กับซ้อกลางไปทานข้าวที่ไหนกันดีครับ  (อ่าน 2986 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เย็นนี้ใครเข้าร้านบ้าง ซ้อออกเจแล้ว สงสัยจะอยากกิน pancake  :-[

ผมว่าท่าทาง เราคงต้องไป The Circle แน่ๆ

http://www.facebook.com/pages/Pancake-Cafe/107506982621144?sk=wall

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/06/11 15:15:13 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ถ้ารถทำเสร็จผมจะเข้าร้านครับคอยคุณก๊อปโทรกลับก่อน 17:00 น.ครับ

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ถ้ารถทำเสร็จผมจะเข้าร้านครับคอยคุณก๊อปโทรกลับก่อน 17:00 น.ครับ
น้ากมลครับตกลงพรุ่งนี้ค่ำผมเข้าร้านพอดีรถยังไม่เสร็จแล้วเงินค่าPower amp ผมจะฝากไว้กับซ้อนะครับในกรณีถ้าพรุ่งนี้ไม่พบน้ากมล

kamol

• ซี5
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.