ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นกำลังใจให้หมอใช้หายเร็วๆครับ  (อ่าน 6794 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
วันนี้ช่วงบ่ายๆจะเข้าไปเยี่ยมหมอใช้ท่านใดสะดวกไปด้วยกันเจอที่ร้านนะครับ

ถ้าไม่สะดวกฝากเยี่ยมได้เลยเดี๋ยวหมอคงเปิดดู   :-[
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
ไม่สะดวก ฝากส่งใจไปเยี่ยมนะครับ ฝากบอกว่าเป็นห่วงหมอมากๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ขอส่งแรงใจไปให้กำลังใจด้วยคนนะครับ  :-[

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ขอให้คุณหมอกลับมาสุขภาพแข็งแรงเหมือนเดิมนะครับ

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
ตอนนี้น่าจะพักฟื้นแล้ว กลับบ้านและกลับมาทำงานได้เร็วๆนะครับ
QC Society MicroPrecision S7

น้าหนึ่ง

• ซี5
 :D. ดีวันดีคืนนะ ครับ. ฝากเยี่ยมด้วยครับ

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

nokair

• ซี5
หายเร็วๆ นะคับ  :)

pux_pick

• ซี5
หายไวๆ. สุขภาพกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมคับ :)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ไม่ทราบว่าเป็นอะไร แต่ขอเอาใจช่วยให้หายไวๆนะครับ :-[

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เป็นไรเหรอครับ หายเร็วๆครับ :D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5
หายไวๆนะครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เอารูปหมอน่ารักของพวกเรามาฝากครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ภาพหล่อและเทห์มากครับ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ท่าทางหายดีแล้วแน่ๆ  :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
โถ่เอ๋ย ตกใจหมด คิดว่าหมอเป็นอะไร .... เห็นรูปเฮีย แล้วค่อยเบาใจหน่อย แค่หมออยากเป็นคนไข้บ้าง ก็แค่นั้น  O0

ปล. อย่าเล่นเป็นคนไข้นานนักนัก เป็นหมอเหมือนเดิมอะดีแล้ว  :-*