ผู้เขียน หัวข้อ: ชมภาพงานติดตั้งรถน้องก๊อก Mercedez E250 Coupe + Audison Voce  (อ่าน 35399 ครั้ง)

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ภาพถ่ายสวยคมชัดมากๆครับน้ากมล ภายในก็สวยการติดตั้งเนียนเข้ารูปกับรถมาก L: L:

tong

• ซี5
ภาพถ่ายสวยคมชัดมากๆครับน้ากมล ภายในก็สวยการติดตั้งเนียนเข้ารูปกับรถมาก L: L:

รอถ่ายรถคันใหม่พี่อยู่อะ  ;D

ปล. ช่วงนี้ยุ่งเหรอ ไม่เห็นเข้ามาเลยครับ

kamol

• ซี5
นพ อากาศมันร้อนมาก ถ้าได้ น้องๆ มาช่วยปรนนิบัติ ระหว่างการถ่ายทำ และเป็นแบบคู่กับรถของนพ จะเป็นกำลังใจให้ช่างภาพอย่างมาก

จัดมาด่วนๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
นพ อากาศมันร้อนมาก ถ้าได้ น้องๆ มาช่วยปรนนิบัติ ระหว่างการถ่ายทำ และเป็นแบบคู่กับรถของนพ จะเป็นกำลังใจให้ช่างภาพอย่างมาก

จัดมาด่วนๆ
น้องๆถือร่มให้ตากล้อง ผมเช็ดเหงื่อให้น้องๆ  ;D

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
น้องๆถือร่มให้ตากล้อง ผมเช็ดเหงื่อให้น้องๆ  ;D

มือถือร่ม ให้น้ากมล   น้องหิวน้ำผมป้อนน้ำทางปากให้ละกัน   :-\
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
มือถือร่ม ให้น้ากมล   น้องหิวน้ำผมป้อนน้ำทางปากให้ละกัน   :-\

555 คนรักครอบครัวจริงๆ  ;D

tong

• ซี5
เมื่อวานน้ากมลถ่ายภาพชุดใหม่เป็นรถน้าโจ้รอชมกันได้เลย สวยมาก......ก ขอบอก

ปล.  ช่วงนี้น้ากมลเป็นตากล้องกิติมาศักดิ์ เพราะเบสออก น้ากมลเลยงานเข้า  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/11/13 21:40:33 โดย tong »

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
รอถ่ายรถคันใหม่พี่อยู่อะ  ;D

ปล. ช่วงนี้ยุ่งเหรอ ไม่เห็นเข้ามาเลยครับ
ช่วงนี้ยุ่งอยู่ครับแต่พอดีวันเข้าร้านไปจังหวะที่น้าๆติดธุระไม่ได้เข้าร้านกัน ส่วนรถใหม่ช่วง2-3ปีค่อยดูอีกทีครับตอนนี้ค่าใช้จ่ายเยอะมากครับน้าตง :( :(

jo-joe3@B.P

• ซี5
  • เจ้าโอเลี้ยง แห่ง QC
น้องๆบอก น้าๆน่ากลัวอ่ะ เผ่นดีกว่า  :'(  :o
วาบหวิวไปนิดนึงนะครับน้า O.V แต่ ....มีอีกหรือเปล่าครับ อยากดูๆ :-\
My Black Teana
Alpine D800
Alpine H800 + C800
ARC CXLR 4150
Brax Matrix 3 Ways
ARC CXL 2500*2
JL 12w6
Power cable : Ramm audio
Speaker cable : Tchernov classic
Remote cable :Tchernov classic
Interconnection :Tchernov classic
Capacitor : Rockford fosgate 10 farad*2
Batt : Stringer SPV44

tong

• ซี5
วาบหวิวไปนิดนึงนะครับน้า O.V แต่ ....มีอีกหรือเปล่าครับ อยากดูๆ :-\
555

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
555  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

:) :) :)

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
รอชมรถงามๆ ของน้าโจ้ จิกโก๋ราชรี น่ะฮร๊า

tong

• ซี5
รอชมรถงามๆ ของน้าโจ้ จิกโก๋ราชรี น่ะฮร๊า
น้ากมลป่วยอาจช้าเล็กน้อย