ผู้เขียน หัวข้อ: มาดู TOYOTA CAMRY 2012 ติดตั้ง ทีวี 2 din 8นิ้ว ALPINE กันค่ะ  (อ่าน 15672 ครั้ง)

kimji

• Administrator
  • ซี5
TOYOTA CAMRY 2012 ติดตั้ง ทีวี 2 din 8นิ้ว ALPINE INE-Z928 E TH  ขนาด 8  นิ้ว ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/19/13 04:33:20 โดย kimji »
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

kimji

• ซี5
จากรูปด้านล่างเป็นเครื่องเล่นเดิมที่ติดมากับรถค่ะ ก็ต้องถอดออกมาก่อนนะคะ เมื่อถอดออกมาแล้วก็จะได้ตามรูปเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/19/13 04:36:19 โดย kimji »
สอบถามรายละเอียดโปรโมชั่นและราคาสินค้าได้ทาง LINE:QCcaraudio  หรือ สแกน QR CODE ตามลิ้งค์นี้ได้เลยค่ะ  http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=8812.0

kimji

• ซี5
แล้วก็ต้องเปลี่ยนกรอบหน้ากาก สำหรับทีวี ขนาด8นิ้วรุ่นนี้เลยนะคะ สำหรับกรอบรุ่นนี้เป็นของ ALPINE เลยค่ะ มีอุปกรณ์มาให้ครบและยังสวยงานกลมกลืนมากๆเลยค่ะ
ตามรูปทางร้านก็จะติดตั้งทีวีไปในส่วนด้านบนของกรอบหน้ากากนะคะ ส่วนด้านล่างก็จะย้ายชุดสวิทซ์ต่างๆจากกรอบเดิมที่มากับรถมาไว้ที่ด้านล่างค่ะ
เมื่อติดตั้งเสร็จเรียนร้อยแล้วก็จะได้ออกมาตามรูปด้านล่างเลยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/19/13 04:44:45 โดย kimji »

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5

kamol

• ซี5
จอ แปดนิ้วของ Alpine รุ่นนี้ ใส่กับ Toyota Camry ลงตัวสุดๆ เรียกว่าทำให้รถ หน้าตาดูดีขึ้นมาเยอะ  ดีกว่าของเดิม ที่มีมาจากศูนย์มากมาย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
จอ แปดนิ้วของ Alpine รุ่นนี้ ใส่กับ Toyota Camry ลงตัวสุดๆ เรียกว่าทำให้รถ หน้าตาดูดีขึ้นมาเยอะ  ดีกว่าของเดิม ที่มีมาจากศูนย์มากมาย
เห็นด้วยลงตัวมากจอ 8 นิ้ว รถ camry  L:

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เห็นด้วยลงตัวมากจอ 8 นิ้ว รถ camry  L:

:) :) :)

TigerYut

• ซี2
  • **
มีกรอบสำเร็จของ ALPINE สำหรับ HONDA CRV G3 มั๊ยคับ

อยากได้ ALPINE รุ่นนี้มากคับ 8 นิ้ว นี่ใช่เลยคับ  :)

ถ้ามี รบกวนขอราคา PM จอ ALPINE + กรอบ + คอนโทรลพวงมาลัย และค่าติดตั้งด้วยนะคับ

yut_kmitl@hotmail.co.th

ขอบคุณคับ  :D

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5

The Zaint

• ซี1
  • *
ขอทราบราคาชุดนี้ครับ. หรือช่วยจัดให้หน่อย ที่อยากได้คือ ดูหนัง ฟังเพลง BT USB
Externl HD ยิ่งดี + tv digital+ กล่องหลัง + จอหมอน
ควบคุมพวงมาลัย pm มาก็ได้ครับ

อ้อ ผมขอทราบราคา solar gaurd ด้วย GR10 รอบคัน บานหน้าแนะนำด้วย lx 40 ดีมั้ย
ได้ไปทำทีเดียวเลย

kimji

• ซี5
ขอทราบราคาชุดนี้ครับ. หรือช่วยจัดให้หน่อย ที่อยากได้คือ ดูหนัง ฟังเพลง BT USB
Externl HD ยิ่งดี + tv digital+ กล่องหลัง + จอหมอน
ควบคุมพวงมาลัย pm มาก็ได้ครับ

อ้อ ผมขอทราบราคา solar gaurd ด้วย GR10 รอบคัน บานหน้าแนะนำด้วย lx 40 ดีมั้ย
ได้ไปทำทีเดียวเลย
ขอทราบยี่ห้อ และ รุ่นรถด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/20/13 20:49:35 โดย kimji »

The Zaint

• ซี1
  • *
ขอทราบยี่ห้อ และ รุ่นรถด้วยนะคะ

Camry hybrid CD คับผม ยังตัดสินใจฟิล์มบานหน้าไม่ได้เลย เอาไม่ร้อน แต่ไม่มืดมาก
ฟิล์มข้าง gr 10 โอล่ะ

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
Camry hybrid CD คับผม ยังตัดสินใจฟิล์มบานหน้าไม่ได้เลย เอาไม่ร้อน แต่ไม่มืดมาก
ฟิล์มข้าง gr 10 โอล่ะ

ใช้ QT 14 หรือ 19 ครับ เข้ากันกับ GR10
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

The Zaint

• ซี1
  • *
ใช้ QT 14 หรือ 19 ครับ เข้ากันกับ GR10

ขอบคุณครับ QT 14 นี่ไม่มืดใช่มั้ยครับ gr10 นี่gps โอเคใช่มั้ย
อ้อ ราคา ชุดนี้ ยังไม่ทราบเลย

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ขอบคุณครับ QT 14 นี่ไม่มืดใช่มั้ยครับ gr10 นี่gps โอเคใช่มั้ย
อ้อ ราคา ชุดนี้ ยังไม่ทราบเลย
ไม่มืดครับ  สบายๆ เลย ผมใช้อยู่เลยมาแนะนำ ส่วนเรื่อง gps ผมไม่รู้ครับ. ราคา โทรถาม ครับ
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt