ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นี้ถึงน้าตง และเพื่อนในบอร์ดที่อ่านกระทู้น้าตง และที่เคยโดนน้าตงยุ  (อ่าน 17469 ครั้ง)

tong

• ซี5
ไม่ค่อยจะโดนยุตรงๆ

โดนแบบตั่วเฮียยุคนอื่นแล้วแอบฟัง แอบเก็บมาคิดซะเยอะ  :(

แต่เสียงดีทุกรอบ ขอบคุณตั่วเฮียด้วยนะฮ๊าฟฟฟ  :-* :-* :-*

เป็นอีกรูปแบบการยุ 555 พูดให้คมได้ยิน ให้มันดังอยู่ในหัว  :laugh: :laugh: :laugh:

nokair

• ซี5
เข้ามาช่วยสถาปนา ตั่วเฮีย ด้วยคน  :) :) :)

tong

• ซี5
เข้ามาช่วยสถาปนา ตั่วเฮีย ด้วยคน  :) :) :)

เอากับเค้าอีกคน ท่านพี่  :gif: :gif:

mr.big

• ซี5
ตั่วเฮีย ด้วยคนครับ สุดยอดL:
ไม่บอกใครๆ ก็คิดว่าเป็น ผจก.ร้านแน่ๆ   :laugh:

tong

• ซี5
ตั่วเฮีย ด้วยคนครับ สุดยอดL:
ไม่บอกใครๆ ก็คิดว่าเป็น ผจก.ร้านแน่ๆ   :laugh:

ผู้จัดการร้านเค้าต้องได้เงินจากร้าน  ผมอะมีแต่เสียเงินให้ร้าน   :'(

veepong

• ซี5
ผู้จัดการร้านเค้าต้องได้เงินจากร้าน  ผมอะมีแต่เสียเงินให้ร้าน   :'(
L: :-X :-X

nokair

• ซี5

L: :laugh:

Super Pong

• ซี5

:) แต่พี่ได้ใจพวกเราไปเต็มๆแล้วไง ตั่วเฮีย  :)

Kom_P

• ซี5
                  :) แต่พี่ได้ใจพวกเราไปเต็มๆแล้วไง ตั่วเฮีย  :)

สงสัยจะอยากได้ตัวพี่พงษ์ด้วย  :o :o :o
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

Super Pong

• ซี5
สงสัยจะอยากได้ตัวพี่พงษ์ด้วย  :o :o :o

ตั่วเฮียไม่เอาตัวพวกเราหรอกคม เอาแต่ตังค์เราไปอัพระบบ แถมจำได้หมดด้วยระบบใครมีไรบ้าง   >:(   คนอะไร ยุเก่งจิงๆ  >:( 

zick_ong

• ซี5
วันนี้เจอตั่วเฮีย กรุณามาช่วยฟังรถ

"หมอ ไม่ต้องอัพแล้ว รอจูน"

ปราณีผมจิงๆ

5555
Civic FD
P90rs + pro + ib100
GM M-line 2ways active
Boston G5-10
ARC SE 4100
Celestra FA 2150
Cable : tchernov
Power cable :RAMM + tchernov

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
วันนี้เจอตั่วเฮีย กรุณามาช่วยฟังรถ

ปราณีผมจิงๆ

5555

รอดได้อย่างไม่น่าเชื่อ  ;D ;D

tong

• ซี5

ปราณีผมจิงๆ

5555
ตอนที่พูดยังไม่เห็นว่ามีสายรีโมทตัวใหม่มาอะ เปลี่ยนใจละมาเปลี่ยนสายรีโมทครับหมอ

Super Pong

• ซี5
ตอนที่พูดยังไม่เห็นว่ามีสายรีโมทตัวใหม่มาอะ เปลี่ยนใจละมาเปลี่ยนสายรีโมทครับหมอ

สายรีโมทเชอนอฟ จัดเลยคับหมอ  :)

tong

• ซี5
พอเห็นสายวางอยู่ 2 คนแรกที่คิดถึงก็ พี่ไพศาลกับ น้องพงนี้แหละ  ;D