ผู้เขียน หัวข้อ: Bit one จาก Audison โปรเซสเซอร์ที่โดดเด่นทั้งคุณภาพและคุณสมบัติ  (อ่าน 41647 ครั้ง)

bowling

• ซี5
งั้นจูนรถหมอกันดีกว่า จะได้เอาไว้ป้องกันตัวเอง

ทำไมรู้สึกเหมือนกับลงยันต์ ยังไงก็ไม่รู้

ตกลงเฮียนพเป็นพ่อหมอไปแล้วหรือครับ ???
อาจารย์นพ ลงยันต์5แถวไปเลยครับ
ทุนน้อย ค่อยๆอัพ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ฟังรถน้ากมลเมื่อวานแล้ว อิจฉา.......อะ (ARC XXK ทำไมมันเสียงดีขนาดนี้วะ) แล้วถ้าเปลี่ยนแอมป์ละจะขนาดไหน  :-\
ไม่ต้องอิจฉาครับน้าตง จัด tchernov ไปเลยครับ :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

tong

• ซี5
ฟังรถน้ากมลเมื่อวานแล้ว อิจฉา.......อะ (ARC XXK ทำไมมันเสียงดีขนาดนี้วะ) แล้วถ้าเปลี่ยนแอมป์ละจะขนาดไหน  :-\
ไม่ต้องอิจฉาครับน้าตง จัด tchernov ไปเลยครับ :-\

ถ้าหมอจัด tchernov ลงรถเด๋วผมจัด tchernov ลงรถ มินนี่ กับ ตูน ด้วย  :-\

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

ถ้าหมอจัด tchernov ลงรถเด๋วผมจัด tchernov ลงรถ มินนี่ กับ ตูน ด้วย  :-\

Tong = ผู้จัดการ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
กำลังคันๆเหมือนกันครับ อาจจะเปลี่ยน PSI เป็น tchernov แทน :-\
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
กำลังคันๆเหมือนกันครับ อาจจะเปลี่ยน PSI เป็น tchernov แทน :-\

ถ้าหมอแทตบอกว่าคัน ไม่เกิน 24 ชั่วโมงได้เอาลงรถแน่นอน ;D
รถผม เพราะแล้ว

Thong

• ซี5
แต่ละคันน่าเกรงกันทั้งน้านเลย
รีบ ๆ อัพเกรดด่วน
คันหลัง ๆ ไล่จี้ตูดมาแล้ว.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

แหมน้าต๋อง ก็น้าเล่นอัดเต็มแมก แบบนี้

น้องๆจาปายไล่ทันยังไงครับ  :-\

kamol

• ซี5

รถน้าเค้าแรงงงง  จริงๆ  555 สมกับเป็นลุงต๋อง
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ขุดขึ้นมาซะหน่อย เห็นช่วงนี้มีสมาชืกเข้ามาติดกันเรื่อยๆ

ปล. น้ากมลทิ้งรถให้เฮียจูน Bitone อีกแล้วคราวนี้จะขนาดไหนเนี้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/03/10 13:01:00 โดย tong »

kamol

• ซี5
เมื่อกี้คุยกับเฮีย เฮียบอกวันนี้ยังไม่ได้จูนเลย  555 ผมบอกไม่เป็นไรครับเฮีย ในใจนึกว่า ถ้าวันนี้ไม่จูน คืนนี้จะไม่ให้กลับบ้าน 55555
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
เมื่อกี้คุยกับเฮีย เฮียบอกวันนี้ยังไม่ได้จูนเลย  555 ผมบอกไม่เป็นไรครับเฮีย ในใจนึกว่า ถ้าวันนี้ไม่จูน คืนนี้จะไม่ให้กลับบ้าน 55555
เฮียนพไม่ว่างเฮียตงแทนได้ปะ ;D

pux_pick

• ซี5
เฮียตงไม่ธรรมดานะ เคยลองฟังผลงานแล้ว........แจ่ม :D

เด๋วต้องหารถติดsub 15 นิ้ว4ดอก ไปให้จูนซะหน่อย >:(

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เฮียตงไม่ธรรมดานะ เคยลองฟังผลงานแล้ว........แจ่ม :D

เด๋วต้องหารถติดsub 15 นิ้ว4ดอก ไปให้จูนซะหน่อย >:(
ขอแบบ SQ นะอิอิ
QC Society MicroPrecision S7

_gtr_gtr_

• ซี1
  • *
รถแนว ESQL ใส่เจ้า Bit one ได้รึเปล่าครับ