ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1581853 ครั้ง)

anuwatku55

• ซี5
ยินดีกับ น้าธีระ ด้วยนะครับ ได้ระบบตามที่ต้องการแล้ว ส่วนผม ต้องรอ เนื้อคู่ต่อไป
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

ลุงขี้เมา

• ซี5
ยินดีกับ น้าธีระ ด้วยนะครับ ได้ระบบตามที่ต้องการแล้ว ส่วนผม ต้องรอ เนื้อคู่ต่อไป

เอ้าคุณกมล ลูกค้า xxk แสดงตัวรอแล้ว  ......

kamol

• ซี5
ธุรการขอแก้ข่าว Genesis  แอมป์ตัวนี้  มี heat sink ที่ดีมาก  ทำให้ระบายความร้อนออกมาได้ดี  มันมาร้อนที่ตัว heat sink แต่ภายในวงจรไม่ร้อนไงครับ (ถามท่านผู้รู้มา)
แอมป์ตัวไม่ใหญ่ ยังไง น้าช้ายก็ต้องวางไว้ใต้เบาะอยู่แล้ว ไม่น่ามีปัญหาเรื่องความร้อน  ถึงมี ก็ติดพัดลมให้มันได้ ช่องพัดลมก็มีให้เสียบอยู่แล้วนิ 

สรุปอย่า ลีลา  อ้างโน่นนี่   จัดมาด่วน Genesis และ Morel SE

บ่นไปงั้นอ่ะเรื่อง ETC ฟังแล้วยาน  ผมเห็น 99 % ของแผ่นเพลงที่น้ามี เป็นเพลงช้า  แนวเพลงจีนซะเยอะ ชุดนี้ลงตัว
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ธุรการขอแก้ข่าว Genesis  แอมป์ตัวนี้  มี heat sink ที่ดีมาก  ทำให้ระบายความร้อนออกมาได้ดี  มันมาร้อนที่ตัว heat sink แต่ภายในวงจรไม่ร้อนไงครับ (ถามท่านผู้รู้มา)
แอมป์ตัวไม่ใหญ่ ยังไง น้าช้ายก็ต้องวางไว้ใต้เบาะอยู่แล้ว ไม่น่ามีปัญหาเรื่องความร้อน  ถึงมี ก็ติดพัดลมให้มันได้ ช่องพัดลมก็มีให้เสียบอยู่แล้วนิ  

สรุปอย่า ลีลา  อ้างโน่นนี่   จัดมาด่วน Genesis และ Morel SE

บ่นไปงั้นอ่ะเรื่อง ETC ฟังแล้วยาน  ผมเห็น 99 % ของแผ่นเพลงที่น้ามี เป็นเพลงช้า  แนวเพลงจีนซะเยอะ ชุดนี้ลงตัว

555 หมอช้าย ฝ่ายยุระการ หาข้อมูลปัญหาเรื่องความร้อนมาให้แล้วครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

anuwatku55

• ซี5
แล้ว steg ของน้า ดนัย ปล่อยไปหรือยังหละครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

kamol

• ซี5
ยังครับ น้าดนัย กอดไว้แน่น จริงๆ น่าจะสอย Arc SE อิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ยังครับ น้าดนัย กอดไว้แน่น จริงๆ น่าจะสอย Arc SE อิอิ

ถ้าน้าดนัยปล่อย steg ปุ๊บ ผมอุ้มรับทันทีครับ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5

ถ้าน้าดนัยปล่อย steg ปุ๊บ ผมอุ้มรับทันทีครับ  ;D ;D

งี้่มีชกกันหน่อย  ;D ;D  กะช้อนเหมือนกัน  อิอิ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
นั่น... ฝ่ายเดียวกัน ยุกันเองอีกแว้ว  แล้วผมจะเอาอะไรขับซับล่ะ หมดที่ใส่แอมป์แว้ว ใต้เบาะอีกข้างก็เป็นที่สถิตของ passive ไปแล้ว

ธุรการขอแก้ข่าว Genesis  แอมป์ตัวนี้  มี heat sink ที่ดีมาก  ทำให้ระบายความร้อนออกมาได้ดี  มันมาร้อนที่ตัว heat sink แต่ภายในวงจรไม่ร้อนไงครับ (ถามท่านผู้รู้มา)
แอมป์ตัวไม่ใหญ่ ยังไง น้าช้ายก็ต้องวางไว้ใต้เบาะอยู่แล้ว ไม่น่ามีปัญหาเรื่องความร้อน  ถึงมี ก็ติดพัดลมให้มันได้ ช่องพัดลมก็มีให้เสียบอยู่แล้วนิ  

สรุปอย่า ลีลา  อ้างโน่นนี่   จัดมาด่วน Genesis และ Morel SE

บ่นไปงั้นอ่ะเรื่อง ETC ฟังแล้วยาน  ผมเห็น 99 % ของแผ่นเพลงที่น้ามี เป็นเพลงช้า  แนวเพลงจีนซะเยอะ ชุดนี้ลงตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/09 22:53:37 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

anuwatku55

• ซี5
ผมขอใช้สิทธิ์รุ่นน้อง KU ได้เปล่าครับ พี่ดนัย

โจโจ้

• ซี5

anuwatku55

• ซี5
หวัดดีครับ น้าโจโจ้ สบายดีไหมครับ เห็นว่าจะไปทำงาน แถว มวกเหล็กหรือครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หาวววววว...... เบื่อจังเยยอยู่เวงเนี่ย ไม่ซาหนุกเลย ไม่ได้ไปดี๊ด๊า สังสรรค์ กรึ่ม ๆ กะน้า ๆ เหมือนมันขาดอะไรไปไม่รู้  :-[

ปอลอ อยากกินแป๊ะก๊วยนมสด บัวลอยน้ำขิง ร้านฝั่งตรงข้ามร้านอ่ะ อิอิ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/09 23:05:04 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โจโจ้

• ซี5
หวัดดีครับ น้าโจโจ้ สบายดีไหมครับ เห็นว่าจะไปทำงาน แถว มวกเหล็กหรือครับ

ปีหน้าครับน้าวัฒน์ กระดิ่งตีเป๊ง ไปเลย

rapinpaiwan

• ซี2
  • **
ตามมาแอบดู  สมช เขาคุยโม้กัน.... ;D...เผื่อจำไปโม้อีกที ;D ;D ;D
สวัสดีครับทุกคน :-*