ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1581768 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
ถึงน้ามิน ปล่อย Ipod ไหมครับ
ลอง PM มาคุยกันนะครับ

ple101

• ซี2
  • **
มาถึงแล้วครับตั้งแต่เมื่อวาน แวะพักกับญาติแถวซาฟารีเวิล ตอนค่ำไปทานข้าวที่ร้าน waterside วันนี้คงพาลูกสาวไปดูซาฟารีเวิล (ได้บัตรฟรีมา) ภารกิจเยอะมากไม่รู้จะได้เข้าไป qc หรือเปล่าอยากไปทำแผงยึดลำโพงใหม่+ใส่กันน้ำด้วย.....อยากไป leo profi
Gear 2 => MSU

ลุงขี้เมา

• ซี5
มาถึงแล้วครับตั้งแต่เมื่อวาน แวะพักกับญาติแถวซาฟารีเวิล ตอนค่ำไปทานข้าวที่ร้าน waterside วันนี้คงพาลูกสาวไปดูซาฟารีเวิล (ได้บัตรฟรีมา) ภารกิจเยอะมากไม่รู้จะได้เข้าไป qc หรือเปล่าอยากไปทำแผงยึดลำโพงใหม่+ใส่กันน้ำด้วย.....อยากไป leo profi

ยินดีต้อนรับสู่ กทม.ครับ คุณเปิ้ล

ถ้าจะเข้าไป QC วันนี้ โทรบอกด้วยนะครับ จะได้เจอกันครับ   ;) ;) ;)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
คุณ anuwatku55 เพาเวอร์ที่อยากได้อยู่ที่คุณ v 13 ชี้เป้าแล้วคุยกันเองนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
ตามมาแอบดู  สมช เขาคุยโม้กัน.... ;D...เผื่อจำไปโม้อีกที ;D ;D ;D
สวัสดีครับทุกคน :-*

สวัสดีครับ แวะมาโม้ในนี้บ่อยๆ สิครับ คึกคักดี  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้าดนัยก้าบบบบบบบ  file ที่แนบมากะอีแมวว ที่ ลงด้วย .PAGES ใช้โปรแกรมอะไรเปิดค้าบบบบบ  :D ผมอ่านได้แต่ของ Image Dynamic ที่เป็น pdf อ่ะ อย่างอื่นไม่รู้ใช้อารายเปิดอ่้าน
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
น้าดนัยก้าบบบบบบบ  file ที่แนบมากะอีแมวว ที่ ลงด้วย .PAGES ใช้โปรแกรมอะไรเปิดค้าบบบบบ  :D ผมอ่านได้แต่ของ Image Dynamic ที่เป็น pdf อ่ะ อย่างอื่นไม่รู้ใช้อารายเปิดอ่้าน

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ลืมไปครับ โทษที ใช้ Mac เปิดอะ เดี๋ยวแก้ใหม่ให้ครับ โทษที โทษที  ;D ;D ;D

ส่งไปใหม่แล้วคร้าบ ..... โอ โอ้ อย่างอนนะ .....  ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/12/09 10:07:56 โดย dnn »

• ซี5
  • -*-
หง่า ... ส่งไฟล์ mac มาให้ PC งอนน้าดนัยแระ อิอิ  :D

ปอลิง ได้รับแล้วครับ ขอบคุณก้าบบบ  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/12/09 10:14:38 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ถึงน้ามิน ปล่อย Ipod ไหมครับ
ลอง PM มาคุยกันนะครับ

ยังสองจิตสองใจอยู่ครับ ใจนึงก็อยากจะปล่อยเหมือนกัน แต่ใจนึงก็ยังหวงของอยู่ครับ แห่ๆ  :D
รถผม เพราะแล้ว

นายหนุ่ย

• ซี3
นี่นี่ น้ามินจะเปลี่ยนแอม์ปเป็นของอะไรเนี่ย? อยากรู้จัง...

• ซี5
  • -*-

ลุงขี้เมา

• ซี5
รู้แล้วจะหนาววววววว   ;D

ถ้าติดใกล้ปีใหม่ คงจะใช่หนาวแน่ .... แต่หลังปีใหม่ คงไม่ค่อยหนาวเท่าไรแล้วมั้ง​ ......  ;) ;) ;)

• ซี5
  • -*-
ไปป่วนร้านดีกว่า ว่างงานจัด.... ตอนเย็นถึงค่อยไปดูคอนเสิร์ตกะเจ๊ที่ทำงาน ไปช่วยซ้อแปะโบชัวร์ดีก่า  :P

kamol

• ซี5
ไปป่วนร้านดีกว่า ว่างงานจัด.... ตอนเย็นถึงค่อยไปดูคอนเสิร์ตกะเจ๊ที่ทำงาน ไปช่วยซ้อแปะโบชัวร์ดีก่า  :P

good on you
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
 ;D ;D ;Dไม่ได้เข้ามาแป็ปเดียว โดนเลย ขอหาเวลาสักพักจะรีบบึ่งรถเข้ากทม.ไปป่วนเพื่อนๆแน่ๆ แต่ตอนนี้ขอพักก่อนนะครับเหนื่อยๆ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว