ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1581753 ครั้ง)

Kom_P

• ซี5
เมื่อคืนไปดูสมเด็จพระนเรศวรกลับมาใกล้ถึงบ้านถ.เทพารักษ์ตอนห้าทุ่มเจอด่านตำรวจกับทหารครับ ทหารตรวจละเอียดครับกระเป๋าก็ตรวจท้ายรถเปิดตรวจครับ แต่ทหารพูดดีครับก็ไม่มีอะไรครับเป็นครั้งแรกที่โดนตรวจละเอียดแบบนี้ครับ :) :)

ทหารเปิดท้ายรถ แล้วบอกให้เปลี่ยนแอมป์ขับซับรึปล่าวครับน้าปราการ อิ อิ  :laugh:
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

jiew

• ซี5
ทหารเปิดท้ายรถ แล้วบอกให้เปลี่ยนแอมป์ขับซับรึปล่าวครับน้าปราการ อิ อิ  :laugh:

ยังมีช่องให้น้าคม เชียร์จนได้   L:

nokair

• ซี5
ยังมีช่องให้น้าคม เชียร์จนได้   L:

น้าจิว สนใจใช้บริการน้าคมบ้างไหมละ  :laugh:

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
น้าจิว สนใจใช้บริการน้าคมบ้างไหมละ  :laugh:

บริการนี้เสียงม่ะดีหรอกครับ ใช้บริการตั่วเฮียดีกว่า

nokair

• ซี5
บริการนี้เสียงม่ะดีหรอกครับ ใช้บริการตั่วเฮียดีกว่า

ทับถมน้องคมตล๊อดดดดดดดดดด  :laugh:

tong

• ซี5
ตอนนี้ที่ facebook QC Caraudio มีประมูลลำโพง GM นะคร๊าบพี่น้อง

เงินที่ได้จากการประมูลทั้งหมด เฮียกับซ้อจะนำไปทำบุญ สร้างอุโบสถดิน วัดพระธาตุโป่งนก

:) :) :)

mr.prakarnlengprasert

• ซี3
ช่วงนี้น้าๆท่านไหนจะเดินทางเที่ยวพักผ่อนในช่วงปีใหม่ผมขอให้เดินทางไปและเดินทางกลับโดยปลอดภัยนะครับ :) :) :)