ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระทู้ไร้สาระ ไว้เชียร์ของ ไว้แซว ไว้บ่น ไว้ปรับทุกข์ เชิญที่นี่ครับ  (อ่าน 1587182 ครั้ง)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
เกือบไปแล้วว่าจะไปซื้อเพลงเซ็นทรัลบางนาซักหน่อยแต่ดันเกิดไฟไหม้ที่ชั้น7 เลยอดไปเลยครับดีที่รู้ข่าวก่อนไม่เช่นนั้นก็เสียเวลาแน่นอน

ไม่ได้ข่าวเลยครับ ว่าจะไปงานนาฬิกาพรุ่งนี้ คงไม่หนักนะครับ

tong

• ซี5
นอนดีกว่า ราตรีสวัสดิ์ทุกคน คร๊าบ

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 ตอนมันเริ่มไหม้ ชั้น 7 ผมอยู่ Photo Hut ชั้น 5 ....
คนวิ่งกันกระจายเหมือนกัน พอลงมาใน Central ชั้นล่างสุด พนักงานยัง ยืนงง แถมลูกค้าสาวๆ ยังนอน Mark หน้าอยู่เลย

ลงมาเอารถชั้น B1 ทั้งๆ ที่อยู่ติดทางออก ใช้เวลา เกือบครึ่งชั่วโมงกว่าจะออกได้
แถม จากเริ่มรู้เหตุ กว่าห้างจะประกาศให้ลูกค้าออกจากห้าง ก็ปาไปกว่า ครึ่งชัวโมง เช่นกัน

พอรถออกมาได้ เจอรถปิคอัพ ดับเพลิง มาอีกสี่ห้าคัน สงสัย จะเอามาต่อตัว เป็น ทรานสพอร์เมอร์ ขึ้นไปดับไฟชั้น 7
แล้วคราวนี้ ถ้ารถกระเช้าดับเพลิง อาคารสูงมา คงต้องแปลงเป็น จัมโบ้ เอ เข้าไปดับไฟ กันบ้างละ

ต่างชาติ คงได้ อึ้ง ทึ่ง เสียว กับ ระบบของบ้านเรา พอตัว ... อเมสซิ่ง ไทยแลนด์  :-X

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ก็ยังดีครับที่ไม่การเสียชีวิตแต่ก็น่ากลัวชั้นโรงหนังเพราะคนเยอะมากอยู่แล้วยิ่งช่วงวันหยุด  ตอนนี้เลยคิดใหม่ถ้าไปเอารถจอดทางด้านข้างห้างดีกว่าก็หวังคงเป็นครั้งสุดท้ายสำหรับเรื่องนี้

tong

• ซี5
วันนี้กระทู้วิ่งเกินร้อยในรอบเกือบ 5 เดือน  :D :D

ball

• ซี5
ไม่ได้เขามาดูนานแล้ว  เขามาคุยนิดนึง
เพื่งเข้าวงการครับ

glo

• ซี5
ถึงน้าตง..ครับ
แผ่นเพลงที่ผมฝากซื้อไว้ คงยังอยู่ใช่มั๊ยครับ ต้องขอโทษจริง ๆ ที่ยังไม่ได้เข้าไปเอา ช่วงนี้ไม่สะดวกเลยครับ ทั้งงานราษฏร์ งานหลวง :(
อาทิตย์ก่อนนู้นเข้าไป พอดีน้าตงไปดูหนังพอดีเลย แผ่นของน้าคิมได้มาแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้จ่ายตังค์ :o
ถ้าเป็นวันเสาร์ช่วงชวงดึก ๆ เลย ยังอยู่ที่ร้านกันรึป่าวครับ?

tong

• ซี5
แผ่นเพลงที่ผมฝากซื้อไว้ คงยังอยู่ใช่มั๊ยครับ ต้องขอโทษจริง ๆ ที่ยังไม่ได้เข้าไปเอา ช่วงนี้ไม่สะดวกเลยครับ ทั้งงานราษฏร์ งานหลวง :(
อาทิตย์ก่อนนู้นเข้าไป พอดีน้าตงไปดูหนังพอดีเลย แผ่นของน้าคิมได้มาแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้จ่ายตังค์ :o
ถ้าเป็นวันเสาร์ช่วงชวงดึก ๆ เลย ยังอยู่ที่ร้านกันรึป่าวครับ?
แผ่นยังอยู่ครับ ส่วนวันเสาร์น้าเข้ามาได้เลยครับถ้าพวกผมไม่อยู่จะฝากแผ่นไว้ที่ร้านครับ

glo

• ซี5
แผ่นยังอยู่ครับ ส่วนวันเสาร์น้าเข้ามาได้เลยครับถ้าพวกผมไม่อยู่จะฝากแผ่นไว้ที่ร้านครับ
ได้ครับ ถ้าผมจะเข้าวันไหน จะบอกให้ทราบอีกทีครับ

noomko_na

• ซี5
เฮียครับ ผมเสนอให้ กระทู้ผลงานรถที่เข้ามาทำแล้วถ่ายรูปไปแล้ว ให้มารวมอยู่กระทู้ปักหมุดครับ เพื่อที่ว่าสมาชิกจะได้หาดูง่ายหน่อย  :D

Prach

• ซี5
เฮียครับ ผมเสนอให้ กระทู้ผลงานรถที่เข้ามาทำแล้วถ่ายรูปไปแล้ว ให้มารวมอยู่กระทู้ปักหมุดครับ เพื่อที่ว่าสมาชิกจะได้หาดูง่ายหน่อย  :D

+1 ครับผม

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

+1 ครับผม

เห็นด้วยเช่นเดียวกันครับ

หรืออาจทำห้องแยกไว้ต่างหากเลยก็จะสะดวกมากขึ้นด้วยเช่นเดียวกันครับ :-[

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5

+1 ครับผม

เห็นด้วยเช่นเดียวกันครับ

หรืออาจทำห้องแยกไว้ต่างหากเลยก็จะสะดวกมากขึ้นด้วยเช่นเดียวกันครับ :-[
เห็นด้วยครับจะได้ดูได้ง่ายยิ่งขึ้น

hackcomen

• ซี2
  • **
เห็นด้วยครับ ว่าให้ปักหมุดรวมผลงานรถที่เข้ามาทำ
นาน ๆ ผมแวะเข้ามาดูที มีรถสวย ๆ ทั้งนั้น  :(

tong

• ซี5
วันนี้สมาชิกขาประจำ น้าหนึ่งกับหนุ่มสุดฮอตนายโห้ มาอัพระบบรอบนี้สุดแน่

ใครว่างเย็นนี้มาชมกันได้เลย  :-[