ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota. New Camry. จากนักเล่นเครื่องเสียงบ้านสู่รถยนต์  (อ่าน 31787 ครั้ง)

Kom_P

• ซี5
ไม่ได้หรอก ช่วงนี้ผมกำลังจัดทัพขุนพลโมเรล เด๋วกำลังจะมี Morel Supremo ตามมาอีกหลายคัน  :) :)

L: L:

มีชื่อน้าปราการอยู่ในกองทัพด้วยครับ  :laugh: :laugh:
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

Jeng

• ซี5
มีชื่อน้าปราการอยู่ในกองทัพด้วยครับ  :laugh: :laugh:
น้าปราการจะทำ Supremo ESQL ให้ฟัง :) :)
Simply the best @ QC

nOrth

• ซี2
  • **
น้าปราการจะทำ Supremo ESQL ให้ฟัง :) :)

2คู่เลย น้าปราการ :laugh:

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
2คู่เลย น้าปราการ :laugh:
เปล่าครับผมไม่ได้พูดอย่างนั้นสักหน่อยคนละแนวๆนี้ต้องเป็นตั่วเอียกับน้านกครับ :-\ :-\

Super Pong

• ซี5

:oยงดีมากกกกกก นี่ขนาดของใหม่หมดทุกอย่าง เสียงเนียน นิ่ง ฟังสบาย มีน้ำหนัก  ดีจนน้ำตาไหล  :-[

nokair

• ซี5
              :oยงดีมากกกกกก นี่ขนาดของใหม่หมดทุกอย่าง เสียงเนียน นิ่ง ฟังสบาย มีน้ำหนัก  ดีจนน้ำตาไหล  :-[

อยากฟังๆ  :-[ :-[ :-[

Super Pong

• ซี5
               อย่าฟังเลยพี่ เชื่อน้องเฮอะ :-[

nokair

• ซี5
               อย่าฟังเลยพี่ เชื่อน้องเฮอะ :-[

L: L: L:

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เจ้าของรถงานยุ่งอะพี่ จะฟังต้องลงแล้วหล่ะ อิอิ

QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5

ยังสู้รถเค้าไม่ได้หรอก 555  (พูดเล่น)

tong

• ซี5

วันเสาร์เห็นบุ๊งบกจะเข้าร้านดึกๆ  มาดิพี่

nokair

• ซี5
เจ้าของรถงานยุ่งอะพี่ จะฟังต้องลงแล้วหล่ะ อิอิ

พี่ก็คิดว่างั้นแหละ แต่ว่าตอนนี้ของมายังน้าเอ๊ะ

tong

• ซี5
พี่ก็คิดว่างั้นแหละ แต่ว่าตอนนี้ของมายังน้าเอ๊ะ

Hex Pro เหรอ ไม่มาซะทีอย่าไปใส่มันเลยพี่ มาใส่ Morel Supremo ของมีเลย เด๋วดูแลยันจูนเลย  ;D

Kom_P

• ซี5
อ้างถึง

ถูกครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน

L:
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

Jeng

• ซี5
Hex Pro เหรอ ไม่มาซะทีอย่าไปใส่มันเลยพี่ มาใส่ Morel Supremo ของมีเลย เด๋วดูแลยันจูนเลย  ;D

ช่วงนี้แกนนำ Supremo ทุ่มเทสุดๆ ...
Simply the best @ QC