ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota. New Camry. จากนักเล่นเครื่องเสียงบ้านสู่รถยนต์  (อ่าน 31784 ครั้ง)

pann

• ซี5
คันนี้ไปถึงไหนแล้ว หายเงียบไปเลยครับ

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เสร็จไปแล้วและเสียงดีมากครับ เจ้าของกะทำทีเดียวจบ เลยได้ดีมากทีเดียวครับ
คันนี้ไปถึงไหนแล้ว หายเงียบไปเลยครับ
QC Society MicroPrecision S7

tong

• ซี5
เจ้าของบอกไม่เสียดายเงินเลย เคยติดที่อื่นถูกกว่านี้แต่ไม่ชอบเลยรู้สึกเสียดายเงิน

kamol

• ซี5
น้าบุ๊ง เบิร์นได้ 80 ชั่วโมงแล้ว ทนอีกหน่อย เดือนหน้าจะเข้ามาเก็บจูนสักครั้ง แล้ว burn ต่อจนเสร็จ เราถึงจะได้ฟังเสียงเต็มศักยภาพของระบบ  ไม่ต้องห่วง จูนเสร็จหลังติดตั้งเสียงยังดี burn เสร็จต้องชอบแน่นอน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.