ผู้เขียน หัวข้อ: PAJERO Sport Upgrade Hi Power  (อ่าน 6801 ครั้ง)

Photographer QC

• ซี5
PAJERO Sport Upgrade Hi Power
« เมื่อ: 09/08/13 19:12:43 »
PAJERO Sport  Upgrade Hi Power
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/08/13 19:15:21 โดย Photographer QC »

• ซี5
Re: PAJERO Sport Upgrade Hi Power
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09/08/13 19:16:01 »
ลำโพง GERMAN MAESTRO หน้าหลัง  พร้อมแดมป์ประตู

• ซี5
Re: PAJERO Sport Upgrade Hi Power
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09/08/13 19:16:40 »
BASSBOX ARC AUDIO

chainy007

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09/09/13 21:24:17 »
สวัสดีครับ เฮียนพ, และก็เจ๊เล็ก (ผมจำชื่อไม่ผิดใช่มั้ยครับ) ชุดนี้เสียงดี สมคำล่ำลือ ครับเสียงชุดนี้มากเลยครับ hi-power 7
ขอบคุณเจ๊ กะ เฮีย มากเลยนะครับ สำหรับข้าว 1 มื้อ กับ ขนม ผมบอกตรง ๆ เกรงใจมากเลยครับ วันนั้นผมยังไม่ได้กินข้าวเลย มัวแต่ใจจดใจจ่อ กับการติดเครื่องเสียงใหม่
และอีกอย่างนึง ที่ประทับใจ กับ ร้าน QC คือ การไม่เชียร์ของขาย แล้วแต่ผมเลย ไม่เกินงบ ที่ตั้งไว้ด้วยและ ให้คำแนะนำดีมากมาย ครับ ....

ผมต้องมีรอบสองที่จะเข้า ไปติดตั้ง Up Grade (Sub, Am กะสายลำโพงแจ่มๆ) เพิ่มแน่นอน ครับ (เก็บตังหยอดกะปุก ก่อน) คงจัดเต็ม ครับผม

ขอบคุณ เจ๊เล็ก, เฮียนพ, และ ช่างติดตั้ง ทุกคนนะครับผม  บอกได้คำเดียว ยอดเยี่ยม เยี่ยมยอด ครับ   L: L: L:

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09/09/13 23:45:12 »
ยินดีด้วยครับ จ่ายตังค์แบบแฮ๊ปปี้ๆ
QC Society MicroPrecision S7

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09/10/13 05:40:32 »
สวัสดีครับ เฮียนพ, และก็เจ๊เล็ก (ผมจำชื่อไม่ผิดใช่มั้ยครับ) ชุดนี้เสียงดี สมคำล่ำลือ ครับเสียงชุดนี้มากเลยครับ hi-power 7
ขอบคุณเจ๊ กะ เฮีย มากเลยนะครับ สำหรับข้าว 1 มื้อ กับ ขนม ผมบอกตรง ๆ เกรงใจมากเลยครับ วันนั้นผมยังไม่ได้กินข้าวเลย มัวแต่ใจจดใจจ่อ กับการติดเครื่องเสียงใหม่
และอีกอย่างนึง ที่ประทับใจ กับ ร้าน QC คือ การไม่เชียร์ของขาย แล้วแต่ผมเลย ไม่เกินงบ ที่ตั้งไว้ด้วยและ ให้คำแนะนำดีมากมาย ครับ ....

ผมต้องมีรอบสองที่จะเข้า ไปติดตั้ง Up Grade (Sub, Am กะสายลำโพงแจ่มๆ) เพิ่มแน่นอน ครับ (เก็บตังหยอดกะปุก ก่อน) คงจัดเต็ม ครับผม

ขอบคุณ เจ๊เล็ก, เฮียนพ, และ ช่างติดตั้ง ทุกคนนะครับผม  บอกได้คำเดียว ยอดเยี่ยม เยี่ยมยอด ครับ   L: L: L:

ยินดีด้วยคับ ช่วงนี้ขยัน burn หน่อยนะคับ เสียงจะดีขึ้นเรื่อยๆ คับ  :)

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09/10/13 05:46:51 »
ยินดีด้วยคับ ช่วงนี้ขยัน burn หน่อยนะคับ เสียงจะดีขึ้นเรื่อยๆ คับ  :)

:)
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09/10/13 07:12:27 »
:)
ยินดีด้วยครับ L: