ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan Teana L33 Diamond Hex Pro  (อ่าน 11638 ครั้ง)

9manmay3

• ซี1
  • *
Re: Nissan Teana L33 Diamond Hex Pro
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12/07/14 16:20:02 »
สวยงามมากๆ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด หรือทำให้ไขว่เข้ว ผมว่าจะขอลอกการบ้านคันนี้ลง x-trail ผมนะครับ
มันสวยสดงดงามจริงๆ แนวเสียงเป็นไงบ้างครับท่านเจ้าของรถ หลังจากใช้งานจริงไปแล้ว รบกวนชี้แนะครับพี่ๆ

แล้วงบประมาณโดยรวมจบที่เท่าไหร่ครับ

nokair

• ซี5
Re: Nissan Teana L33 Diamond Hex Pro
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12/08/14 09:02:40 »
สวยงามมากๆ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด หรือทำให้ไขว่เข้ว ผมว่าจะขอลอกการบ้านคันนี้ลง x-trail ผมนะครับ
มันสวยสดงดงามจริงๆ แนวเสียงเป็นไงบ้างครับท่านเจ้าของรถ หลังจากใช้งานจริงไปแล้ว รบกวนชี้แนะครับพี่ๆ

แล้วงบประมาณโดยรวมจบที่เท่าไหร่ครับ

คันนี้ของขลังซ่อนเต็มรถเลยนะครับ  :laugh: :laugh: :laugh:

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12/08/14 11:23:46 »
ถ้าเฉพาะอุปกรณ์หลักๆ ไม่รวม Processor ผมว่างบที่น้าวางไว้สามารถครับ

เออ.....ช่วงนี้ลองคุยกับซ้อแล้วจองเลยครับ โปรซ้อช่วงนี้แรงมากๆ

9manmay3

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12/08/14 14:40:06 »
ถ้าเฉพาะอุปกรณ์หลักๆ ไม่รวม Processor ผมว่างบที่น้าวางไว้สามารถครับ

เออ.....ช่วงนี้ลองคุยกับซ้อแล้วจองเลยครับ โปรซ้อช่วงนี้แรงมากๆ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เวปนี้กันเอง และเฮฮาจริงๆครับ ดีใจที่ได้มามีส่วนร่วมและรู้จักทุกท่านนะครับ คงได้มีโอกาสพบตัวเป็นๆของพี่ๆเพื่อนๆบ้างนะครับ
ประเด็นคือ ขอแอบฟังรถพี่ๆเพื่อนๆน้าๆครับ อิอิ