ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้เพื่อนๆพี่ๆเงียบกันจังเลยครับ เพื่อนๆพี่ๆที่ซุ่มทำรถกัน เอามาโชว์กันบ้างนะครับ  (อ่าน 2894 ครั้ง)

9manmay3

• ซี1
  • *

tong

• ซี5

9manmay3

• ซี1
  • *
รอชม x trail ครับ  :laugh: :laugh: :laugh:

รับรถเดือนเมษา คงใช้ไปสักพักให้แน่ใจว่ารถไม่มีปัญหา แล้วคงเอาเข้าไปทำครับ ก่อนทำขอแอบฟังรถพี่นะครับ อิอิ
ถามว่าอยากทำเลยไหม อยากใจจะขาด อิอิ เหงรถเพื่อนๆพี่แล้วอิจฉาครับ สุดจริงๆ นี่ยังลังเลเรื่องจะเปลี่ยนจอ(เสียดายฟังก์ชั่นเลือกกล้องหน้า) หรือเพิ่ม 1 din ดีครับ
รอดูผู้กล้าท่านอื่นๆที่ใช้ x trail ด้วยครับ