ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเพื่อนๆน้าๆ ครับ ผมเพิ่งเคยได้ฟังลำโพง tymphany เออ...พอได้ฟังแล้ว...  (อ่าน 4161 ครั้ง)

9manmay3

• ซี1
  • *
ได้มีโอกาสได้ฟังในรถเพื่อนของรุ่นพี่ เทียน่า ลำโพง 2 ทาง เฮ๊ย...เสียงดีจังว่ะพี่
อยากทราบว่ายี่ห้อนี้ เป็นไงบ้างครับเรื่องคุณภาพและแนวเสียง
พอดีมีโอกาสฟังแค่เพลงเดียว เพลงออกแนวแจ๊ส แต่เสียงเครื่องเป่ามันเหมือนจริงมากๆ
เลยอยากทราบข้อมูลอ่ะครับ เรื่อง แนวเสียง คุณภาพ และราคา

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ลำโพงแบรนด์นี้พื้นฐานการออกแบบดีครับ. เคยผลิตให้ลำโพงแบรนด์ดังของยุโรป
แต่ทางร้านไม่ได้จำหน่ายครับ ถ้าแนวเสียงเดียวกันแนะนำ Scanspeak ครับเป็นลำโพง
ของยุโรปแท้ๆ. ปัจจุบันราคาไม่สูงมากเหมือนก่อนด้วยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

9manmay3

• ซี1
  • *
ลำโพงแบรนด์นี้พื้นฐานการออกแบบดีครับ. เคยผลิตให้ลำโพงแบรนด์ดังของยุโรป
แต่ทางร้านไม่ได้จำหน่ายครับ ถ้าแนวเสียงเดียวกันแนะนำ Scanspeak ครับเป็นลำโพง
ของยุโรปแท้ๆ. ปัจจุบันราคาไม่สูงมากเหมือนก่อนด้วยครับ

เยี่ยมเลยครัยเฮีย มีของให้ลองฟังอีกล่ะ ขอบคุณเฮียครับ ที่แวะมาให้ข้อมูลครับ