ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆๆ หน่อยนะคร๊าบบบ  (อ่าน 9093 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: รบกวนน้าๆๆ หน่อยนะคร๊าบบบ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02/04/10 11:04:21 »
Micro precision คือ ลำโพงยี่ห้อหนึ่ง  ที่ลงแข่งได้แชมป์  เสียงดีมั่ก ๆ  น้าต้องมาฟังเองครับ อิอิ ในห้องลองมี

ต้องถามน้าเนสครับ ซึ่งเชี่ยวชาญลำโพงนี้  :)

โลโก้ของเขาเป็น รูปหอย ครับ 555555 เค้าเลยเรียกลำโพงหอยกัน อิอิ
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02/04/10 12:28:18 »
เป็นลำโพงที่ผมไม่มีปัญญาซื้อครับ เป็นลำโพงในฝัน เสียงดีสุดๆ ราคาก็ ของดีราคาก็ต้องไปตามคุณภาพครับ
ไอ้ที่ถูกๆ มาขายในตลาด ต้องสอบประวัติหน่อยครับ  เน่ามาก็มีนะครับ  ถ้าจะซื้อควรเลือกที่ นำเข้าโดย dealer อย่างเป็นทางการดีกว่านะครับ มีอะไรมีการรับประกันที่ดี 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02/04/10 13:44:42 »
ในห้องลองมีไมโครรุ่นไหนให้ลองฟังครับ ;D ;D ;D  ผมว่าชุดที่เฮียแนะนำชุดที่1น่าจะตรงกับความต้องการและงบประมาณครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02/04/10 14:30:08 »
ในห้องลองมีไมโครรุ่นไหนให้ลองฟังครับ ;D ;D ;D  ผมว่าชุดที่เฮียแนะนำชุดที่1น่าจะตรงกับความต้องการและงบประมาณครับ

ตอนนี้ในห้องลองเป็น หอยผสมครับน้านุ คือ woofer เป็นหอย 3 ส่วนทวิตเตอร์เป็น หอย 5 ครับ โดดเด่นมากๆ ที่เสียงแหลมใส สะอาด ไม่บาดหูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/04/10 14:32:20 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02/04/10 14:39:07 »
ในห้องลองมีไมโครรุ่นไหนให้ลองฟังครับ ;D ;D ;D  ผมว่าชุดที่เฮียแนะนำชุดที่1น่าจะตรงกับความต้องการและงบประมาณครับ

ตอนนี้ในห้องลองเป็น หอยผสมครับน้านุ คือ woofer เป็นหอย 3 ส่วนทวิตเตอร์เป็น หอย 5 ครับ โดดเด่นมากๆ ที่เสียงแหลมใส สะอาด ไม่บาดหูครับ

เขาเรียกว่ารุ่น หอยไม่เต็มบาท หอย 3/5 ใช่ปล่าว ท่านประธาน เนส  ;D ;D ;D ;D ;D

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 02/04/10 14:43:45 »

เขาเรียกว่ารุ่น หอยไม่เต็มบาท หอย 3/5 ใช่ปล่าว ท่านประธาน เนส  ;D ;D ;D ;D ;D
ท่านประธานผมวันนี้หายหน้าหายตาไปไหนอะ ไหนว่าช่วงนี้ไม่มีงาน สงสัยแอบไปทำไรกะรถแน่ๆ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว