ผู้เขียน หัวข้อ: จากกระทู้ setย้อม เอ้ยยยย set triamp เอาเรื่อง c มาให&#  (อ่าน 16576 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขุดมาฝาก ........ คนซนๆ ครับ  ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ผมก็มีโปรเจ็คซน ๆ เกี่ยวกับการทำแคปฟาร์มเองเหมือนกัน..แต่ยังไม่มีเวลาไปเดินบ้านหม้อ

น้าพาวเวอร์ใช้ C ค่าเท่าไหร่ ที่มาต่อกับทวีตเตอร์ครับ..แล้วส่วนมากซื้อร้านไหนในบ้านหม้อ..เวลาผมไปจะได้ไม่ต้องเดินหา

ลุงขี้เมา

• ซี5
ผมก็มีโปรเจ็คซน ๆ เกี่ยวกับการทำแคปฟาร์มเองเหมือนกัน..แต่ยังไม่มีเวลาไปเดินบ้านหม้อ

น้าพาวเวอร์ใช้ C ค่าเท่าไหร่ ที่มาต่อกับทวีตเตอร์ครับ..แล้วส่วนมากซื้อร้านไหนในบ้านหม้อ..เวลาผมไปจะได้ไม่ต้องเดินหา

C คร่อมทวีตเตอร์ ต้องลองดูดีๆ นะครับ ค่าเท่าไร มีผลต่อจุดตัด และ เฟส รวมทั้งบุคลิก อีกด้วยนะครับ

แนะนำว่า ลอง Elna ตัวสีฟ้า ตัวละหมื่น หก ตัว คร่อมไดชาร์ท ดูก่อนนะครับ ไดนามิคดีขึ้น ไฟนิ่งขึ้นด้วย

แล้ว ค่อยทำ แคปฟาร์มหลังฟร้อน ทั้งสองแห่ง นอกจากผลเรื่องกำลังไฟแล้ว ผมใช้ผลของบุคลิก C ด้วยครับ

ปล.หลังฟร้อน ผมใช้ Elna 10,000 uF 2 ตัว Cerafire 1,000 uF 4 ตัว และกำลังจะเพิ่ม Cerafire อีก 4 ตัว รวมเป็น 28,000 uF ครับ

B11

• ซี5
cerafire ตอนนี้หายากแล้วนะจ๊ะ ยิ่งตัวหย่ายๆๆยิ้งหายาก พี่ไลท์ถ้าจะทำก็ไปหานะ ตัวนี้
ประกายปิ๊งปั๊งเลยแต่ต้องเอามาลองฟังดูครับราคาไม่แรงเท่าไรเล่นได้ขำๆๆ
THE HUNG

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A

C คร่อมทวีตเตอร์ ต้องลองดูดีๆ นะครับ ค่าเท่าไร มีผลต่อจุดตัด และ เฟส รวมทั้งบุคลิก อีกด้วยนะครับ

แนะนำว่า ลอง Elna ตัวสีฟ้า ตัวละหมื่น หก ตัว คร่อมไดชาร์ท ดูก่อนนะครับ ไดนามิคดีขึ้น ไฟนิ่งขึ้นด้วย

แล้ว ค่อยทำ แคปฟาร์มหลังฟร้อน ทั้งสองแห่ง นอกจากผลเรื่องกำลังไฟแล้ว ผมใช้ผลของบุคลิก C ด้วยครับ

ปล.หลังฟร้อน ผมใช้ Elna 10,000 uF 2 ตัว Cerafire 1,000 uF 4 ตัว และกำลังจะเพิ่ม Cerafire อีก 4 ตัว รวมเป็น 28,000 uF ครับ

>:(    Elna ตัวละหมื่น หกตัวก้อ 6 หมื่น  ไม่แพงไปเหรอลุง......   ขำๆๆ  ;D 

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
cerafire ตอนนี้หายากแล้วนะจ๊ะ ยิ่งตัวหย่ายๆๆยิ้งหายาก พี่ไลท์ถ้าจะทำก็ไปหานะ ตัวนี้
ประกายปิ๊งปั๊งเลยแต่ต้องเอามาลองฟังดูครับราคาไม่แรงเท่าไรเล่นได้ขำๆๆ

น้าพาวเวอร์ยังไม่ชี้เป้าให้ผมเลยว่า..หาซื้อแถวร้านไหน..

สงกรานต์ว่าจะไปเดินบ้านหม้อ หาของเล่นซะหน่อย..

ไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ถ้าไปเดินตอนสงกรานต์เจอแน่ๆก็..................น้ำงัยครับ
เมื่อวานพึ่งชวนกันไปเล่นสงกรานต์กันแต่สงสัยว่าจะกลับมาตัวแห้งแน่ๆ
เพราะถ้าขึ้นรถกระบะไปน่าจะรวมกันหลายร้อยปี :-\
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ถ้าไปเดินตอนสงกรานต์เจอแน่ๆก็..................น้ำงัยครับ
เมื่อวานพึ่งชวนกันไปเล่นสงกรานต์กันแต่สงสัยว่าจะกลับมาตัวแห้งแน่ๆ
เพราะถ้าขึ้นรถกระบะไปน่าจะรวมกันหลายร้อยปี :-\

ยังเอ๊าะๆ ทั้งนั้นเลยครับ อะล้อเล่นครับเฮีย   :-[
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
สงสัย เฮียนพ จะต้องไปซื้อปืนฉีดน้ำ อันใหญ่ มาฉีดใส่ ลันคุง ของเราแน่เรยยย ช่วงเอาคืน ฐานให้จูนทุกวัน 5555

สงสัยลุงจะโดนปืนกระบอกนี้

อ่ะล้องเล่นนะคร้าบบบบ ลันคุง รักนะจึงหยอกเย้า จุ๊บๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

ช่วงสงกรานต์ร้านปิดวันไหนบ้างครับ...จะได้ไปเก็บงานจุนครับเฮีย..

ซับผมนวดได้ที่แล้ว..

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่กลัว ตรูมีปืนนนนนนนนน 555  ;D ;D ;D

B11

• ซี5
พี่ไลท์เอาง่ายๆๆนะ ไป npe อะมีอยู่ประมาณ 4ยี่ห้อ
หรือไปแล้วโทรหาผมละกัน
THE HUNG